Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By trieuthimaitrang
#574824 cho mình hỏi khi mình không dùng máy tính ở ngoài quán internet nhưng máy chủ chưa tắt máy con thì máy con có còn kết nối internet không? các chương trình đang chạy trên đó có kết nối với internet không?

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By thien_than_dangyeu_24
By cobelovely0706
#578206 mình xin trả lời là ngoài tiệm net ngta hay cài kiểu lock máy con từ máy chủ chứ k phải shutdown lun nên khi máy chủ chưa tắt máy con hay đã tắt máy con thì máy con vẫn còn kết nối internet và các phần mềm vẫn kết nối internet còn nếu máy chủ nó shutdown lun thì không còn kết nối gì cả chào bạn chào lun cả ông rìa vàng đôi rảnh thì chấm phẩy giúp tui nhé haha

Cái này cho ông dễ đọc nè, sau này viết tiếng việt thì chú ý dấu giùm cái cho bà con nhờ nhé

mình xin trả lời là ngoài tiệm net ngta hay cài kiểu lock máy con từ máy chủ, chứ k phải shutdown lun, nên khi máy chủ chưa tắt máy con, hay đã tắt máy con, thì máy con vẫn còn kết nối internet và các phần mềm vẫn kết nối internet, còn nếu máy chủ nó shutdown lun thì không còn kết nối gì cả, chào bạn, chào lun cả ông rìa vàng đôi, rảnh thì chấm phẩy giúp tui nhé, haha
By phantung83
#578207 ý mình khi bạn dùng máy con ở quán internet nếu bạn thanh toán tiền rồi, máy chủ thường để máy về chế độ có nhiều quảng cáo (mình không biết chế độ gì), vậy mình hỏi là lúc đó các chương trình nối mạng trong máy tinh nó có kết nối tới trang chủ của phần mềm đó không?
By YuD_Kira
#578208 mình xin trả lời là ngoài tiệm net ngta hay cài kiểu lock máy con từ máy chủ chứ k phải shutdown lun nên khi máy chủ chưa tắt máy con hay đã tắt máy con thì máy con vẫn còn kết nối internet và các phần mềm vẫn kết nối internet còn nếu máy chủ nó shutdown lun thì không còn kết nối gì cả chào bạn chào lun cả ông rìa vàng đôi rảnh thì chấm phẩy giúp tui nhé haha

Cái này cho ông dễ đọc nè, sau này viết tiếng việt thì chú ý dấu giùm cái cho bà con nhờ nhé

mình xin trả lời là ngoài tiệm net ngta hay cài kiểu lock máy con từ máy chủ, chứ k phải shutdown lun, nên khi máy chủ chưa tắt máy con, hay đã tắt máy con, thì máy con vẫn còn kết nối internet và các phần mềm vẫn kết nối internet, còn nếu máy chủ nó shutdown lun thì không còn kết nối gì cả, chào bạn, chào lun cả ông rìa vàng đôi, rảnh thì chấm phẩy giúp tui nhé, haha thank bạn nhiều!cài máy chương trình cho mấy cái mấy ở quán nhà đã!
By sosof_solo
#578209 ý mình khi bạn dùng máy con ở quán internet nếu bạn thanh toán tiền rồi, máy chủ thường để máy về chế độ có nhiều quảng cáo (mình không biết chế độ gì), vậy mình hỏi là lúc đó các chương trình nối mạng trong máy tinh nó có kết nối tới trang chủ của phần mềm đó không? Cái mà bạn nói là CSM đấy hả
By [email protected]
#578212 ý mình khi bạn dùng máy con ở quán internet nếu bạn thanh toán tiền rồi, máy chủ thường để máy về chế độ có nhiều quảng cáo (mình không biết chế độ gì), vậy mình hỏi là lúc đó các chương trình nối mạng trong máy tinh nó có kết nối tới trang chủ của phần mềm đó không? vẫn còn bạn à. máy chủ phải tắt thì mới hết kết nối internet. cái bạn nói có thể là CMS
By saobang_no01
#578213 Còn đâu mà còn. Lúc đó máy con đang ở trong trạng thái offline.Tất cả các ưng dụng điều bị đóng.Hết. mình để KT vẫn còn .bật nhạc vẫn còn để nghe
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym