Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By haylachinhminh_lth_9x
By Covyll
#576505 Tinh hinh là máy cua em có 3 ổ C,D,E, hom qua e có cai lai win7, khi cai em có fomat o C và E de chia lai ổ, sau khi cai xong em mở computer len thì thấy mat o E, em co vao Disk Management dinh dang nhưng không được, bác nao pro về máy tinh giup em với. Tks cac bác nhiều. Cho xem cai hinh đi bác !!
By vu_luong
#576506 Kiểu nay lai Fomat xong quen không tạo lại moi vay ah, không co du liệu gì thi don giản, lên mang download cái Easeus Partition Master Home Edition ve ma phân vùng lai ngay trên win!
By hoangthuminhthao
#576511 minh nghi nó bị unallocated hoac free space, ban xem lại trong Disk Management thu xem 50% la nó ở đây, còn 50% kia la no bị gộp chung voi ổ C luôn rồi, ban kiem tra lại dung luong ổ C thu xem sao, nếu no = C cũ + E cu thi bị gộp rồi đó, con neu dung lượng o C mới vẫn = C cu thì no nam trong ý kien o trên đấy
By anbaconbaba
#576512 the dung lượng ổ E o đi đâu ,vao o C đúng không ,coi lai di 50% la nó ở đây, còn 50% kia la no bị gộp chung voi ổ C luôn rồi, ban kiem tra lại dung luong ổ C thu xem sao, nếu no = C cũ + E cu thi bị gộp rồi đó, con neu dung luong o C moi van = C cu thì no nam trong ý kien o trên đấy o C của em van con nguyên, em co xem trong Disk Management co thấy ổ E hien ra, nó co mau vàng đó bác,

E co kích chuột phai vao và nhấn New Simple Volume va next!

Sau khi finish thi no thông báo the nay " There is not enough space available on the disk(s) to computer this operation"

Các bac giup em với.
By bf_203
#576513 b choose kieu primary xem dc ko
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym