của ban day cài windows xp

win 7/8 chi can boot được file cai rồi cứ lam theo hướng dẫn la dc rất dễ, thay windows xp là khó thôi

bạn muon cai windows mình co the cài dùm cho bạn, vua cai vừa chỉ cho bạn, bao dam 1 lần la ban sẽ rành ngay thôi. nhieu khi tham khảo tren mang cũng không nho het được đâu

dangtienvu1986

bỏ dia vo thì nó tu cai hết chỉ co luc nhập key trong winXP hay cai 1 số thong tin khác thôi ,ban khong gì phải lo tru windows < windows 2000 thi moi khổ thôi

nhưng khuyen 1 câu ghost di cho nhanh ,cài ton time thấy mồ ,win7 cai xấp sỉ 30-40 phut ,winXp từ 1-1.5 tiếng ,ghost 5 phut voi 3GB ==> ghost la tốt nhất

Siegfried

Co bac nào giỏi cai windows không ? Day cho mình với . minh hổng biết cai gi hết trơn ! Vọc nhieu la bạn sẽ hieu va biết thôi, minh truoc đây cũng co biet cài windows gì đâu, tu voc tự mò roi tham khảo thêm vai cach làm khác. Voc den nỗi mà cai HDD đi nhanh luôn.. Thời gian dau không biết tí gì, 1 tuan không biết cai windows bao nhiêu lần, cài xong thay không ưng ý -> cài lại.

blackskyls6789

bo dia vô thì no tu cài hết chi co lúc nhập key trong winXP hay cai 1 số thông tin khac thôi ,bạn khong gi phải lo tru windows < windows 2000 thi mới khổ thôi

nhưng khuyên 1 cau ghost đi cho nhanh ,cai ton time thấy mồ ,win7 cai xap sỉ 30-40 phút ,winXp từ 1-1.5 tiếng ,ghost 5 phut với 3GB ==> ghost la tot nhất Định nghia lao nói ghost la tot nhất? Tốt nhat sao Microsoft không san xuat "Đĩa ghost Windows" mà phai san xuất "Đĩa cài Windows". Toan li thuyết của cac ong thần.

trungnguyen0206

cài windows de ợt ấy mà, đọc qua la biết. ngày truoc minh cứ đút dia vao làm bừa cũng xong, vai lan là quen.

giờ thi ngoai cài windows len VNZ nhà mình mo mang kiến thức lam don giản một so thu cho bạn be cung được bạn be quy và thinh thoang moi bữa cớm (sv mà) hehe

ghost chi do mất thời gian thôi, doi voi các file ghost nen mạnh tay thi co thể các thanh phan của winkhi bung ra se bi lỗi 1 số phần. neu tu mình cai windows rồi luu an ghost thì nen de bt hay nén vừa, nen qua tay không tốt.

trinh_duonggia

Dinh nghia lào nói ghost la tốt nhất? Tot nhat sao Microsoft không san xuất "Đĩa ghost Windows" ma phai sản xuất "Đĩa cài Windows". Toàn li thuyet của các ông thần. dinh nghia cá nhân duoc khong ,đó là kinh nghiem cá nhân su dung máy tính ve dai lâu mới rut ra được đấy

nói cho ban biet 1 năm truoc minh vẫn nghĩ nhu ban vậy đấy ,cho rang cài windows tot hon ghost và gio minh mới thấy ghost tot hơn nhiều

nếu nghi nong cạn nhu ban đừng noi chi mình mà hang van người khác se thay sao mỗi khi cai windows mới ,lau lac ,cài thêm phan mem tốn time thay mo sao không dung ghost fullsoft cho nhanh

câu hoi cua bạn thật kho tra lời quá nhi nhu tại sao window khong có cac phan mềm tot hon các phần cso san nhỉ ,sao ban khong trả lời đi

nếu ban noi cài windows tot hon ghost thì ban dua ra dẫn chung chung minh đi

vy_vy101

dinh nghia cá nhân duoc khong ,đó là kinh nghiem cá nhân su dung máy tính ve dai lâu mới rut ra được đấy

nói cho ban biet 1 năm truoc minh vẫn nghĩ nhu ban vậy đấy ,cho rang cài windows tot hon ghost và gio minh mới thấy ghost tot hơn nhiều

nếu nghi nong cạn nhu ban đừng noi chi mình mà hang van người khác se thay sao mỗi khi cai windows mới ,lau lac ,cài thêm phan mem tốn time thay mo sao không dung ghost fullsoft cho nhanh

câu hoi cua bạn thật kho tra lời quá nhi nhu tại sao window khong có cac phan mềm tot hon các phần cso san nhỉ ,sao ban khong trả lời đi

nếu ban noi cài windows tot hon ghost thì ban dua ra dẫn chung chung minh đi Toi chang phải mắc cong noi nhiều với ban lam gì, thích thi lam hẳn 1 topic binh chọn, tha ho ma chém. Online tren VNZ cũng không gap duoi chục lần laptop topic kêu lỗi ma thuc ra là do xai ghost đa cấu hình.

tranvothanhtam

thế ban cho mình vài link topic do nhe ,đây là minh lam khó bạn đấy

ghost da cau hình có lỗi ==> dung chinh xác nhuưng dau the vơ đũa ca nam cơ chứ

mình đã su dung không dưới 10 bo ghost rồi ,hoi dau cũng như moi nguoi dùng toàn loi khong thế nên minh tung rất ghét cho toi khi minh dung bộ ghost cua lê chi hieu va myzoom88 mình moi doi ý đấy ,bo ghost lê chi hieu duoc mình dung cho 5 may nha mình ,ghost cua myzoom88 dùng cho cac thang bạn mình va bo ghost của minh danh cho test phan mem đấy ,ghost vua nhanh vằu tiện sao khong dùng

chủ thot muon cài windows nao the ,cần thì up len đây moi nguoi giúp đỡ cho

nhoc_catinh86

cai windows thì cũng de thui ak......bác chỉ can luyen cài winxp la tu từ về sau se biết cài win7 8 lien fyk mà

Skippere

Lên google tim cách cài đặt .. cu the mà làm theo !! Hoi kieu này thì cha bit nói thế nào ..vì tren mang nó chỉ het rui

cobe_kobitnoi

Nhà ban co mạng đấy chứ.Chịu khó len google tìm nhá bạn.searh cái ra ca mớ.ngồi đọc roi nho lấy.xem trên ca youtube nữa.k nhó thi ghi vào giấy.Khi cai bang đĩa hay usb thi mở giấy mà xem.1 2 lan là quen.học them cai ghost nữa.chẳng may khi cài lại windows đâu.cùng lắm repair

MacMurra

Co bac nào giỏi cai windows không ? Day cho mình với . minh hổng biết cai gi hết trơn ! Tự cai di bạn, không khó đâu, 1 2 lan la quen ngay mà

Các chủ đề có liên quan khác