Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By Bentleah
#567414 pó tay toan tập vs chu thot^^ma chủ thớt cung lieu nhỉ...dem ra tiem net cho bọn tiem no cài đống băng...xog ôm may ve xài...thế là moi lan muốn cài cai gi thì phải chay ra tiệm net hả....hỏi tụi no cai đống băng = zì,pass..rùi thao lun cái dong bang ra đê....máy của ban xai chứ có phai may quán nét dau ma xài dog bang
By conangdeptrai1012c
#567423 theo minh nghi thì bạn nay om cái máy tu quan net về nha choi thì đúng hon la đem máy ra net sửa
By Arvel
#567431 theo minh nghỉ thì ban nay ôm cái may tu quán net ve nha chơi thì dung hon là đem may ra net sửa gúc chac chu top diễn dat sai
By Daunte
#567538 bây h` tom lại là thế này:

máy bạn bao thieu flash hay không ? ? ? neu báo thiếu thy phai phá băng trước, sau do cai flash vào rui không đóng băng lai lam j` cả.

còn cai loi FF kia thy update phiên bản moi nhat mà cài.
By laclongquan
#567599 sao khong ra lại quán net do hỏi cái pass deefre ma go đóng băng ra.......

nếu la nho người ta cai ho deefre mới lan dau thì co the pass cua no vẫn mặc dinh chua thay đổi đâu.. bạn co the thử vào thay doi pass mà khong can gõ pass cu dau vì nếu moi cai lần đầu.

cách tốt nhat la tự mò cach cai lại windows đi.. dễ lắm mà.... gan nha mình cũng co may người giống ban do chưa biết nhìu về vi tinh nen dung vào đâu ho cung sợ bị hỏng máy... khong dam đụng chạm gi den các phan mem trên may tinh cả... cứ pha cac phần mềm test bo đii... thấy co loi nào hiện ra thi google tìm kiem cach khắc phục... co hong thì hong phan mềm chu co hỏng phần cung duoc đâu mà sợ
By nxqd_3051990
#567619 hix em mo hoài mà hu may hoài ong chu quán keo sao may pha máy chưa toi 1 tháng đã hu cai ông chu quan đóng bang lung 1 tháng ruoi roi mà chưa hu nek ma cai windows lại kho lam không hay hu them làn nữa xin can ah chỉ em voi nhá ^^ nho dung xoá bài viet cua em =^^= chac cug có người bi nhu em thoy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym