tình hinh la mình mỡi cai lai windows , cai xong thì tên folder o trong ổ C bi mất và chi hien lên khi boi den thui ban nao giúp mình khac phuc với

Hardy

bạn cai lai hay ghost the ? co thể file desktop.ini chỉnh mau chu thằng màu trắng

rainy_k7

ban thu cach này xem

Control Panel\Appearance and Personalization\Personalization\Window Color and Appearance

rồi chon Advanced appearance settings... thay doi theo ý của bạn. Chuc ban thành công!

be_city_111995

tinh hinh là mình moi cai lại windows , cai xong thì ten folder ở trong o C bị mất va chi hiện lên khi boi đen thui bạn nao giup mình khắc phuc voi thu go gói giao dien ra xem cho no ve giao diện mac dinh của windows xem the nào đi bạn

lequy_1996

Xem boi đen nó co ten không...không thì restore default trong phan view ấy boi den thì có hien ten bạn ak !!!

Thế thi don giản thôi ban ra desktop > propertise > sang cai chỗ hiện may cai khung khung cua so ấy mình dang xai windows 7 nen khong nhớ rõ appear j j ấy...trong do co thiết đặt mà....bạn có teamview khong mình xử lý cho

borain_2008

The thi đơn giản thoi ban ra desktop > propertise > sang cai cho hiện mấy cai khung khung cửa so ay mình đang xai windows 7 nên khong nho rõ appear j j ấy...trong đó co thiet đặt mà....bạn co teamview không mình xu ly cho không dc ban ak cái day minh cũng thử r con team thì như o topic bên kia minh dang k cài dc phan mềm

Rickie

remote duoc khong nhỉ...ca này kho tot nhất là ban nen ghost lại ban chuan đi. Bạn cho minh địa chỉ IP may bạn xem connect duoc k. Mình nghi kho lắm vì chi remote được mạng Lan con lại phải co ten miền cơ hz...

Các chủ đề có liên quan khác