Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By nhoxshin_lonely_love859
By Yvon
#567383 lúc goi video máy bạn co bi reset hay khong neu có thì co the là do ban windows của bạn bi loi ghost lại ban khac là ok minh cung từng bị nhu vay .Nếu không ban thu kiểm tra webcam vs mirco coi co van đề gì không va cái lại cai yahoo
By Denney
#567419 Không goi dc là do chua cai đặt cho yahoo. bật yahoo lên, chon tro giúp, xong chon cai đạt video thoại, làm het cac bước, xong. Chu y các bước deu on mới dc, con buoc nào báo loi thi do máy ban chua cài driver audio hoac camera
By ngoclan8309
#567440 Hehe cai nay đơn giản mà bạn, hien tai máy bạn dang xai phần mềm virus nào. Minh dang xài kasperky moi lan kasperky chạy la không thể gọi video tu yahoo dc. Chi can exit ( thoat cai icon ở goc phai màn hình) roi out yahoo vào lai la gọi bt. Ban xem máy bạn dang xai phần mềm virus nào. co the lỗi giống mình đó.
By congchuatuyet_lk14
#567456 Hehe.Thì ra la thế. Thanks bac hoangtucodon3105 ,lúc trước e dung windows 7 bị thế, em moi cài lại win, cài xong lai cài luôn kis, thấy vẫn bị. Tuong bi sao rồi cơ. Thanks bác nhiều
By iam_just_a_boy_you_looking_for
#567468 Chỉ can huy mục Enable protection di là được mà, cần gi phai thoát KIS, cai nay mình bị lau roi và đã tim ra nguyên nhân do tinh cờ cài KIS the là webcam die
By p3tu_kut3_l0v3_nh0x_s0ck
#567495 Hehe cai này đơn gian ma bạn, hiện tai may bạn dang xai phần mem virus nào. Mình dang xai kasperky mỗi lan kasperky chạy là không the gọi video tu yahoo dc. Chỉ can exit ( thoát cai icon ở góc phai man hình) rồi out yahoo vao lai là gọi bt. Bạn xem may bạn dang xai phần mem virus nào. có the loi giống mình đó. Hên quá, Thank ban này nha, minh dang bó tay hok biết xu ly thế nào thi lai đọc được bai cua bạn. Hiệu qua hieu quả! Chúc ca nha thành công!
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym