t_rex

Tình hinh la em có dung soft Folder Lock phiên bản 7 de khoa 1 thư muc nhay cảm! Nhưng khong nho là em da unlock nó chưa ma khi ghost máy lai cai lại Phần mềm Folder Lock phiên bản 7 nhung không thấy thư muc do nữa? Nếu chua unlock mà ghost lai vay có mất du lieu ko? Có thanh nao vào giúp em voi ! Chac không mất mà no an hay sao thoi! Em thử tạo 1 thu mục rùi dat ten giống thư muc do nhưng không dc! Dat tên xong no lai trở thành New Folder

Phan_Tuan

Mình chua dung phần mềm nay bao giờ

Nhưng minh nghi nếu bạn de du liệu ở phan vung khác phan vung bạn ghost thi chắc chắn không mất

Chỉ là no an đi thôi.

Bạn mở file an lên rồi tim xem sao.

pig_happy2002

Tinh hinh là em co dung soft Folder Lock phiên bản 7 de khóa 1 thu muc nhạy cảm! Nhung khong nhớ la em đã unlock no chưa mà khi ghost may lai cài lại Phần mềm Folder Lock phiên bản 7 nhưng không thay thư mục do nua ? Nếu chưa unlock ma ghost lại vay co mất dữ lieu không ? Có thánh nao vao giúp em với ! Chắc không mat mà nó an hay sao thôi! Em thu tạo 1 thu muc rùi đặt ten giong thư mục do nhung không được! Dat ten xong nó lai tro thành New Folder Vấn de la thư mực do duoc tạo lưu o dau ? Các phan mem dạng này thuong tao một thu muc mới de luu các File can bao vệ vào đó. Nếu ma la ở ổ C thi thôi bye bye nhé

Hồi truoc minh xài Winmend, sau khi cai lai windows, cai lai winmend van thay folder cũ va mo bằng pass moi dat sau khi cài lại, con cai soft này thi chua biết

trinh19922001

Theo nhu ban nói thì ban hien file ẩn lên, search toan may tính tên file đó. Neu ban bung ghost o nao thì nó chi mat dữ liệu o do thôi.

Thư muc do ổ E trong khi minh ghost ổ C! Da chon hiển thị cac thu mục ẩn! Ke ca những thư muc an của hệ thong ma vẫn không thay ? Minh vẫn cài lai soft đó nhưng van không thấy

Thu muc đó ổ E trong khi minh ghost ổ C! Da chọn hiển thi cac thư mục an! Ke cả những thu muc ẩn của he thong mà vẫn không thay ? Mình vẫn cai lai soft đó nhung van không thấy Dùng Tool hien các File an xem sao bạn

Jayronn

Xin chia buon cùng bạn. Ban da khóa folder bang chuong trình mạnh nhất: Nó khoa file trong Windows, Safe Mode, va ngay cả trong che do DOS. Cho du may bạn đã cai lai Folder Lock nhung khac password cũng... bo tay luôn.

dmhoa77

xoá thi minh chưa xoá dc chu lấy lại du lieu thì bạn xai Get data back, cho no scan 1 ti roi vô lấy data lai thôi

Các chủ đề có liên quan khác