[url=http://www.upanh.com/screenshot__26__upanh/v/fvff6depbgb.htm][/url]

mình sd win8,dùng idm bản 6.12 build 1,mình vào xem video clip thì không bắt được link.

ai giúp mình tí được ko

lonely4emy

vào IDM\download\opitons\chọn thẻ general/nếu thấy chrome chưa được tích chọn thì tích vào đó.nếu như vậy vẫn không được thì vào IDM/download/options/file type rồi thêm đuôi video mà bạn cần tải về,thường là FLV MKV..(gõ vào ô automatic start download flowing..)

vào IDM\download\opitons\chọn thẻ general/nếu thấy chrome chưa được tích chọn thì tích vào đó.nếu như vậy vẫn không được thì vào IDM/download/options/file type rồi thêm đuôi video mà bạn cần tải về,thường là FLV MKV..(gõ vào ô automatic start download flowing..)

mặc định nó vừa có rồi mà

thuyxinhgai2411

ie hay ff nhận không bạn...cái này đôi khi cũng bị ở 1 số trang trong 1 thời (gian) diểm truy cập nào đó

Admon

nhìn hình cũng biết đó là chorme mà,firefox thì bắt ầm ầm,nhưng có cái là ngốn ram quá
ie hay ff nhận không bạn...cái này đôi khi cũng bị ở 1 số trang trong 1 thời (gian) diểm truy cập nào đó

mặc định nó vừa có rồi mà Bạn qua thẻ General xem ô Chrome vừa tick chưa, nếu chưa thì tick nó vào

Faer

rồi u ah.idm vừa bật,mình thử tick vào "Cho phép truy cập vào các URL của tệp" rồi qua youtube xem,mà nó cũng chã thấy bắt link liết gì hết

t1nhy3ul4gj91

Thử update lên 6.14 final xem thế nào?

What 's New?

What's new in phiên bản 6.14 Final Build 2?

(Released: Dec 19, 2012)

Fixed a compatiblity problem with Waterfox browser on Windows 8

Added support for SeaMonkey 2.14

What's new in phiên bản 6.14 Final?

(Released: Dec 14, 2012)

Improved Windows 8 integration

Improved integration for Enhanced Protected Mode of IE 10

Fixed bugs

qht_148

mình dùng bản idm nào cũng không bắt được link video ở chorme,hic.để thử update lên xem

le_tuandt_2503

lỗi này thường do quá trình chỉnh phần mềm chưa chuẩn với trình duyệt thường thì rất khó nói , bạn nào chưa làm được có thể Phần mềm yahoo hay để id và pass teamview inbox mình có thể giúp

rainy_spirit

[url=http://www.upanh.com/screenshot__26__upanh/v/fvff6depbgb.htm][/url]

mình sd win8,dùng idm bản 6.12 build 1,mình vào xem video clip thì không bắt được link.

ai giúp mình tí được không dùng windows 8 làm gì, hay lỗi linh tinh lắm

Conan

haiphongit91,hình như mình vừa nhờ bạn 1 lần rồi. lỗi này thường do quá trình chỉnh phần mềm chưa chuẩn với trình duyệt thường thì rất khó nói , bạn nào chưa làm được có thể Phần mềm yahoo hay để id và pass teamview inbox mình có thể giúp

Mikel

nhìn hình cũng biết đó là chorme mà,firefox thì bắt ầm ầm,nhưng có cái là ngốn ram quá chorme còn ngốn hơn ff nhiều

Các chủ đề có liên quan khác