Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By girllaocai_thichtimboydeptrai_87
#563155 xóa mất ổ hay là xóa mất hết đữ liệu ổ bạn

THử dùng My Recover thử xem bạn
By kittytramanh
#563177 xóa mất ổ hay là xóa mất hết đữ liệu ổ bạn

THử dùng My Recover thử xem bạn xóa mất ổ bạn à. nhưng mình dùng Handy recover khôi phục. vừa quét vừa recover lại . tưởng không khôi phục lại được . ai ngờ vẫn ok
By Baran
#563210 xóa mất ổ bạn à. nhưng mình dùng Handy recover khôi phục. vừa quét vừa recover lại . tưởng không khôi phục lại được . ai ngờ vẫn ok kể cả khi bạn fomat vẫn có thể lấy lại được mà

chỉ cần bạn chưa ghi bất kì dữ liệu nào lên phân vung fomat, nếu bạn vừa ghi vào ổ đó rùi thì những sector bị ghi sẽ mất, nói chung là cứ được bt mà
By davidneilbui8488
#563224 kể cả khi bạn fomat vẫn có thể lấy lại được mà

chỉ cần bạn chưa ghi bất kì dữ liệu nào lên phân vung fomat, nếu bạn vừa ghi vào ổ đó rùi thì những sector bị ghi sẽ mất, nói chung là cứ được bt mà thế mà mấy bác kia cứ làm tướng . không khôi phục được đâu. chắc KẾT ăn gạch đây mà
By hb_5658
#563283 kể cả khi bạn fomat vẫn có thể lấy lại được mà

chỉ cần bạn chưa ghi bất kì dữ liệu nào lên phân vung fomat, nếu bạn vừa ghi vào ổ đó rùi thì những sector bị ghi sẽ mất, nói chung là cứ được bt mà -Chuẩn.Thông thường lở xoá & format nhưng chưa ghi đè cái gì lên ổ tất nhiên khả năng phục hồi gần như tất cả,vì ổ hiện giờ chỉ ẩn file .
By Ammiel
#563291 mấy bác toàn phán lung tung

máy chỉ format mà chưa copy đè lên thì sẽ vẫn cứu được, cái bị xóa là đường dẫn đến file dữ liệu đó thôi

dữ liệu quan trọng thì đưa ra tiệm (là trung tâm cứu dữ liệu chuyên nghề chứ k phải tiệm máy tính nhé), tự làm sẽ k cứu được hết mà mình cứu trước sẽ ảnh hưởng đến chuyện cứu dl sau này, còn không có gì quan trọng thì tự cứu thôi, tuy nhiên dữ liệu cũng không khôi phục được 100%, nhất là file ảnh với file văn bản rất hay lỗi.

Kết nối đề xuất:
Learn Synonym