Bhanu

mays mình dạo này tự nhiên khi khởi động mà hình đen 1 lúc rồi mới lên được, mình dùng HDD Regenerator quét thì không có BAD SECTOR. xin hỏi như thế có phải ổ cứng của mình sắp die không?

daobathuy

Đen lúc nào bạn, lúc vừa load logo windows xong hay lúc mới khởi động? đen lúc load logo windows xong và trước lúc lên từ Wellcome

huongc0ng

thay nguồn công suất thực đi bạn trước mình dùng vẫn bt, nó mới bị mấy ngày hôm nay

amye_lht

Bạn dọn rác toàn bộ hệ thống và dọn luôn registry thừa nhé xem tình hình thế nào. Lỗi như bạn miêu tả thường không liên quan tới phần cứng mà do windows thôi.

Bạn dọn rác toàn bộ hệ thống và dọn luôn registry thừa nhé xem tình hình thế nào. Lỗi như bạn miêu tả thường không liên quan tới phần cứng mà do windows thôi. Em dùng Advande system Pro care6. em cũng tắt bớt 1 số chương trình không cần thiết trong sevices rồi, Ram em 4gh và em cũng dùng Ram ảo, nói chung là trước em dùng bt mới bị khoảng 3 ngày nay, hôm nay mới cài lại windows chưa làm gì khởi động vẫn thế, và update thì lâu tít mù luôn chờ khoảng 4h thì khơir động xong, khởi động lên vẫn báo update lỗi, không giám càiupdate nữa bản windows em down của bác onvis

Các chủ đề có liên quan khác