Ferrel

Mình active office 15 trong windows 8 bằng key sau đó gọi cho tổng đài để active nhưng khi mình mở office lên thì nó báo.

ai biết vì sao thì giúp mình với!

bi_lak

Mình cũng bị như bạn, cài windows lại cũng bị thế, tính hỏi từ lâu rồi mà nó không báo active nên thôi, mà cái này không Backup lại key bằng Advance Token được

Mà nói bộ cài bị lỗi thì k phải, copy sang máy khác thì cài bình thường

nho_1988

Thấy nhiều người dùng KmsMicroK14 active thành công nhiều, các bạn dùng thử em này xem

giaiky2007

vào run gõ lệnh appwiz.cpl khi đó Programs and Features hiện ra. rồi chuột phải vào office 2013 chọn change , tiếp theo họn vào mục Enter a product key->chọn tiếp tục.

paste key vào đó, thử lại với key cũ b vừa dùng, nếu không được thì b cần thay key mới

thanks

Gr­mur

các bạn k hiểu rồi,trong hình là 2 dạng để active vì trc đó mình cài bản VL sau đó k có key nên cài bản RT.Cái trên vừa active hìnhcoi nhưcái retail còn cái dưới nhập key kỉu gì cũng không được để active by phone.Mình điên tiết gỡ ra bằng revo uninstall ùi restart máy cài lại bản VL sau đó dùng KMS 14 để active thế mà lại được.hehe.

Lí do tại sao mình vừa gỡ bản VL ùi cài bản Retail để điền key active by phone vì bản VL k có cách để active mà k thể active bản Retail thì mình chỉ đoán là khi gỡ chưa sạch và win8 thì nó có cơ chế restore history của 1 tập tin bất kì nên cài kỉu gì thì nó cũng thế.Đoán vậy thôi.hi

Các chủ đề có liên quan khác