tieuquytv

hok biết mấy bữa nay con aces 4741g của mình bị j mà cứ tự dưng khởi động lại miết chán thiệt :H . mấy bạn cho giải pháp với . Lúc trước cũng bị 1 lần cách đây ~ 1 tháng mình đem đi sữa thì kỹ thuật nói là do quạt tản nhiệt + khe hút gió dính bụi nên vệ sinh lại ( chắc do nóng máy ) , xong chạy cũng ngon lành cành đào , đến giờ thì bị lại , khi mới khởi động vào cửa sổ nó hiện ra thông báo ad88.99.exe .. và 2 dòng chọn là " check infomation and closre program " vs " close program " mình chọn dòng nào cũng không được , khi tắt xuống thì thanh công cụ có bỉu tượng " màn hình vs biển báo tam giác màu vàng " . mình có chụp ảnh lại mà không kip post lên ( vì nó rs liên tuc ) . bây giờ làm sao ah , nói thiệt amater lắm tất cả ng chỉ dẫn cụ thể nhé không thì cho em xin vài nguyên nhân cũng được ah

thanks all

thêm ảnh đây ah

quét virus xem đi, cái tam giác vàng là windows update bác vào tắt nó đi xem thử có hết không,có thể lầ vì nó mà máy tự reset đó(áp dụng update)

nếu vẩn không dc thì cài windows lại hay ghost lại xem.đường cùng thì mang ra tiệm 1 lần nữa cho yên tâm

ninhxuannhan

tắt chức năng tự động update trong windows 7 di.

nếu hông được thì cài lại windows la hết ak.

vovithiensu56

tắt như thế nào vậy bạn ? nếu không tắt thì có bị j không control panel>update>setting>not update,nếu không tắt thi` nếu Cr-ack windows thi` se bi mà hi`nh đen.

kiepcodon228

control panel>update>setting>not update,nếu không tắt thi` nếu Cr-ack windows thi` se bi mà hi`nh đen. lúc trước cũng bị màn hình đen thì ra là do nó thanks pro

Các chủ đề có liên quan khác