Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By minh852002n
#558375 Tình hình là laptop mình khởi động thì hiện ra cái này...cứ hỏi pass ổ cứng gì đó...mọi người giúp mình với...thanks nhìu nhìu :-('

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!" alt="" />

By Tau
#558386 bạn vào BIOS bằng phím nóng khi khởi động của Dell, sau đó tắt hoặc đổi pass của HDD đi là xong.
By phuongtl_phuongbacltd
#558425 Kiểu gì cũng phải vào bios, sau đó set về defaull, nếu vẫn không được thì nó mặc định thế rùi, lại vào bios kiếm phần đặt pass HDD coi disable nó đi luôn là xong.
By akay_oi
#558461 ko có mật (an ninh) khẩu bios thì vào bios bằng niềm tin à ??? pass HDD cũng chính là pass Bios ! trừ khi bạn chấp nhận mất hết dữ liệu thì mới có nơi nhận làm

giá thì từ : 20$ tới 30$

note : pass HDD chỉ có tác dụng khi bạn vừa đặt pass Bios rồi, trong trường hợp này không có pass bios thì không thể disible nó đi dc !

By thienvuongkute
#558469 không có mật (an ninh) khẩu bios thì vào bios bằng niềm tin à ??? pass HDD cũng chính là pass Bios ! trừ khi bạn chấp nhận mất hết dữ liệu thì mới có nơi nhận làm

giá thì từ : 20$ tới 30$

note : pass HDD chỉ có tác dụng khi bạn vừa đặt pass Bios rồi, trong trường hợp này không có pass bios thì không thể disible nó đi dc ! đúng như bạn này nói.giờ không biết pass thì phải đi phá thôi bạn à
By ellavip2000
#558484 Bạn 0908067068 nói đúng đó tất cả người ơi...trước khi lên hỏi 4rum mình cũng thử vào Bios để unlock nhưng nó vẫn đòi pass

Giờ không biết pass vẫn không làm ăn gì được trong Bios lun
By vanlongnguyen89
#558512 Bạn 0908067068 nói đúng đó tất cả người ơi...trước khi lên hỏi 4rum mình cũng thử vào Bios để unlock nhưng nó vẫn đòi pass

Giờ không biết pass vẫn không làm ăn gì được trong Bios lun Khả năng bạn phải đem tiệm là trên 99%. Pass máy bàn thì tháo pin cmos còn hên xui giải quyết được chứ laptop gần như chỉ vài trường hợp thành công!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online