Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By dieulinh060986
By sinhvien_kt
By nh0xkup0n_timaitamsu
#558322 có ai hok lũy ý tư vấn em cái ... hiện nay em muốn mua 1 cái máy tính (máy bàn) thì tầm 10 triệu ( laptop thi tầm 17 triệu ) em mua máy với mục đích trơi game ...mà game em đang trơi là WOT ( Wot of tank) game nặng ai có cách ji từ vấn giúp em dc 0 .để em trơi game đó dc ngon và nuột . thanks các bác
By suzuki_vn
#558371 thôi , cái này mình nghĩ nên chạy win7 là ok rồi . gà quá. Win7 chạy còn nặng hơn win8 nữa. mà dám khuyên người ta chạy windows 7 thui. Nếu bạn thix thì bạn cứ chạy win8 rất tốt.
By phamphuonglinh_abm
#558388 có ai hok lũy ý tư vấn em cái ... hiện nay em muốn mua 1 cái máy tính (máy bàn) thì tầm 10 triệu ( laptop thi tầm 17 triệu ) em mua máy với mục đích trơi game ...mà game em đang trơi là WOT ( Wot of tank) game nặng ai có cách ji từ vấn giúp em dc 0 .để em trơi game đó dc ngon và nuột . thanks các bác
By ptdieuhoa
#558413 gà quá. Win7 chạy còn nặng hơn win8 nữa. mà dám khuyên người ta chạy windows 7 thui. Nếu bạn thix thì bạn cứ chạy win8 rất tốt. Mình xài Ram 1G chạy windows 7 64bit vẫn mượt bình thường nhé bạn . Mình khuyên không xài windows 8 vì windows 8 mới ra và còn khá nhiều lỗi + chưa hỗ trợ một số phần mềm + khó Cr-ack bản quyền .

Bạn thì pro rồi . Mình gà nên lũy ý vậy thôi .
By Verel
#558439 có ai hok lũy ý tư vấn em cái ... hiện nay em muốn mua 1 cái máy tính (máy bàn) thì tầm 10 triệu ( laptop thi tầm 17 triệu ) em mua máy với mục đích trơi game ...mà game em đang trơi là WOT ( Wot of tank) game nặng ai có cách ji từ vấn giúp em dc 0 .để em trơi game đó dc ngon và nuột . thanks các bạn Bạn qua box phần cứng đi , có nhiều pro bên đó sẽ tư vấn cho
By nguyendai_tk3
#558448 Mình xài Ram 1G chạy windows 7 64bit vẫn mượt bình thường nhé bạn . Mình khuyên không xài windows 8 vì windows 8 mới ra và còn khá nhiều lỗi + chưa hỗ trợ một số phần mềm + khó Cr-ack bản quyền .

Bạn thì pro rồi . Mình gà nên lũy ý vậy thôi . windows 7 64 bản nào thế bạn
Kết nối đề xuất: