keobong_hp2012

các bạn ơi ! máy em cấu hình Intel Celeron CPU [email protected] Ram 1GB, card man hinh 256MB ! em không hiểu sao coi youtube bị giật nhưng âm thanh vẫn bình thường ! em cài adobe flash 11 và phần mềm hổ trợ speedbit video acclerator nhưng vẫn bị giật ! các bạn giúp đỡ em với !

rua_sock

Bạn xem lại driver máy tính thử. Nó có bị lạc hậu k? Máy mình hồi trước mua về coi youtube hay back-bite đều bị giật, lên mạng cài driver lại là hết giật!

Ngày xưa, có 1 anh tư vấn với mình là xem lại mấy phần mềm nghe nhạc có không tương KẾT với nhau k? Đổi trình duyệt xem có bị không? Cài đặt javacrip thử.

Chúc bạn fix được lỗi! :d

Một là do trình duyệt chạy có vấn đề với flash, hai là do driver, nếu xem phim bằng soft offline trên máy hay chơi game đồ hoạ thấy bình thường thì có lẽ không do driver mà là do trình duyệt, và ngược lại nếu bị là do driver.

Hix ! em cài lại driver rồi mà vẫn không khá hơn được các bạn ơi ! xem phim soft offline và chơi game vẫn bị ! e dùng trình duyệt mới nhất, dùng adobe flash player 11 luôn mà !

baby14170311

1. cài trình duyệt bản mới nhất xem sao bạn, khuyên bạn xem video nên xài firefox

2. cài flash player lại luôn

3. cho anh xem biết tình hình thế nào rồi để anh em giúp đỡ nữa

chúc bạn thành công

nguyenthuctuan

1. cài trình duyệt bản mới nhất xem sao bạn, khuyên bạn xem video nên xài firefox

2. cài flash player lại luôn

3. cho anh xem biết tình hình thế nào rồi để anh em giúp đỡ nữa

chúc bạn thành công em mới cài cả windows lại và Adobe bản mới nhất mà chả thấy khả quan gì, xem bên firefox thì đỡ hơn bên chrome 1 tý

starmoonkieu

em cũng đang đau đầu với cái này nak.xem online cũng bị,dùng IDM tải về vẫn bị.hic hic....

freeze.nature

em cũng đang đau đầu với cái này nak.xem online cũng bị,dùng IDM tải về vẫn bị.hic hic....mà máy em mới sửa phần cứng về thì mới bị nak.bác nào giúp em với....

em cũng đang đau đầu với cái này nak.xem online cũng bị,dùng IDM tải về vẫn bị.hic hic.... Máy mình chỉ giật khi xem online thôi, tải về thì chạy nuột hết cả HD mà

Torey

Máy mình chỉ giật khi xem online thôi, tải về thì chạy nuột hết cả HD mà mình cũng không biết tai sao nữa.híc...

kotori_test

Nếu máy cài NIS thì bạn gỡ bỏ cái tiện ích mở rộng lớn của NIS trên trình duyệt đi. Mình làm thế là hết ak, nguyên nhân khác thì chua biết ! Hehe

Các chủ đề có liên quan khác