meimei_xinh89

thanks lời khuyên của bạn! Tốc độ của nó tn bạn? Xài Comodo đi bạn. Độ bảo mật (an ninh) tin cậy của Comodo thì khỏi bàn.

hoangduc0520

Bạn bấm Ctrl+Alt+Delete chọn processes xem có phần mề nào chạy ngầm không thì tắ bỏ đi:

Muốn tắ thì bấm vô đó chọn end process. chúc bạn thành công.

be.ti_hn

bản đó Cr-ack bác ah. mình search trong VNZ, thấy đó cài luôn, nh mà nó treo, dùng task manager cũng không tắt được chương trình đó, làm mình phải log off mới được Bạn thử dùng cái Your unistaller này:

maivan_quach

úi trùi chắc bạn dung flash chơi trên wed game chứ ze thằng e mình nó cũng chơi cái game gì mà cá đánh nhau trên back-bite me ấy mình thấy cái đấy ngốn ram vs cpu nữa. nến h chặn mấy cái game wed đấy rồi.

Vinn

Bạn bấm Ctrl+Alt+Delete chọn processes xem có phần mề nào chạy ngầm không thì tắ bỏ đi:

Muốn tắ thì bấm vô đó chọn end process. chúc bạn thành công. cái này e coi mãi rồi. nh chỉ thấy Chrome vs KIS là ngốn RAM nhất! Tắt đi e xài cái j ạ

Beanon

úi trùi chắc bạn dung flash chơi trên wed game chứ ze thằng e mình nó cũng chơi cái game gì mà cá đánh nhau trên back-bite me ấy mình thấy cái đấy ngốn ram vs cpu nữa. nến h chặn mấy cái game wed đấy rồi. mình chơi Sky Garden

Nh mà lúc không chơi nữa, restart rồi mà mở web lên nó cũng vọt lên hơn 80%

Em chịu nó luôn

Bạn thử dùng cái Your unistaller này: soft này xài ngon trên em Vaio, nh mà em Acer thì chưa biết thế nào!!! Thanks bác

ngocanhvip2008

soft này xài ngon trên em Vaio, nh mà em Acer thì chưa biết thế nào!!! Thanks bác Đâu có phân biệt máy bạn

baby_sanhdieu99

Đâu có phân biệt máy bạn em là em sợ máy em nó lỗi, đang nghi lỗi win, khoảng 1 tháng trước, nó báo lỗi Screen Blue

crocodile_9x

em là em sợ máy em nó lỗi, đang nghi lỗi win, khoảng 1 tháng trước, nó báo lỗi Screen Blue Lỗi màn hình xanh mà kết hợp với không dùng được phần mềm thì khả năng do windows hơi cao

Mình nghĩ 1 là do máy acer không phải mình chê máy acer cùi đâu mà nó cùi thật mà.Nếu liên quan đến phần cứng thì bạn lên thì bạn lên hiệu xem sao.Vệ sinh quạt,mani...

2 là do windows không biết bạn cài lại windows chưa

3.đổi trình đi bạn...Nếu bạn không thick FF thì mã nguồn GC đầy ra như link mấy bạn trên kia kìa

Máy bạn core i5 mà bạn bảo cài FF vào mà giật thì hơi lạ ấy

Máy mình core dua chiến ầm ầm 4g ram có j đâu.FF giờ lên bản 17.0.2 oy rất nhẹ

Bạn xem phim thì trên FF

Còn đọc báo mình chưa thấy trình duyệt nào vượt qua opera về khoản này

GC chỉ được cái nhanh.Nhưng bù lại là rốn ram chả có j cho không cả.Vừa nhanh vừa tôt

Mình nghĩ 1 là do máy acer không phải mình chê máy acer cùi đâu mà nó cùi thật mà.Nếu liên quan đến phần cứng thì bạn lên thì bạn lên hiệu xem sao.Vệ sinh quạt,mani...

2 là do windows không biết bạn cài lại windows chưa

3.đổi trình đi bạn...Nếu bạn không thick FF thì mã nguồn GC đầy ra như link mấy bạn trên kia kìa

Máy bạn core i5 mà bạn bảo cài FF vào mà giật thì hơi lạ ấy

Máy mình core dua chiến ầm ầm 4g ram có j đâu.FF giờ lên bản 17.0.2 oy rất nhẹ

Bạn xem phim thì trên FF

Còn đọc báo mình chưa thấy trình duyệt nào vượt qua opera về khoản này

GC chỉ được cái nhanh.Nhưng bù lại là rốn ram chả có j cho không cả.Vừa nhanh vừa tôt RAM mình 2GB liệu có ít không bạn nhỉ!!! Mình cũng định lắp thêm RAM 2GB nữa!!!

360_123

Lỗi màn hình xanh mà kết hợp với không dùng được phần mềm thì khả năng do windows hơi cao Nghĩa là sao hả bác?

loveky2707

ram quan trọng L** j ??

core i5 chẳng nhẽ lại chả bằng pentium

Cài mịa lại windows đi

Nếu không được cho nó phát búa

RAM mình 2GB liệu có ít không bạn nhỉ!!! Mình cũng định lắp thêm RAM 2GB nữa!!!

sinkicongchua

mình thỉnh thoảng cũng bị nhảy CPU,nhưng không đến 100 tầm 60 thui àk.theo mình bạn nên chuyển qua FF...

3_8

ram quan trọng L** j ??

Cài mịa lại windows đi

Nếu không được cho nó phát búa Thì em Vaio của mình Pentium RAM 4GB thấy không bị lên cao như thế bao giờ cả Cùng lắm 50%

ram quan trọng L** j ??

Cài mịa lại windows đi

Nếu không được cho nó phát búa RAM mà không quan trọng, bác cứ như đùa, windows 7 mới khởi động cũng ngốn tầm 6-700MB RAM mất rồi, còn bao nhiêu nữa đâu, chạy thêm chrome mở nhiều tab thì lại tốn thêm 1 mớ nữa, thêm cái game hay gì nữa thì sắp hết RAM mất tiêu, ở đó mà hông quan trọng >_<.

Bác chủ có điều kiện thì lắp thêm thanh 2GB vào và chuyển windows x64 mà xài, mình xài 4GB mà còn thấy không đủ RAM này >_< . Còn về cái chrome bị vậy, gỡ đi cài lại vẫn không hết bác chịu khó cài windows mới cho lành.

Các chủ đề có liên quan khác