chào các bạn thình hình là con pc nhà em dạo này trỏ chứng như lâu lâu máy bị đứng hay bị notresponding thường xuyên và độc nhất là khi mới vào mạng thì chạy như sắp đứng (đến chuôt còn bị giật ,các chương trình khác thì... ) xem trên task thì>>>CPU 99.99% Ram 99%,sau đó vẫn sài mạng vi vu vì nó chỉ bị lúc vào và mọt số lúc đang chơi thui .Chả bít phải vỉus không , em sài avast và mới quét cách đây 3 hôm

các bạn có biết đây là lỗi gì không ? giúp em vs

vyt_buon

bác thử xem có phần mềm nào mới cài gần đây ko? có thể nó vừa xung đột với phần mền vừa có của bác gây nên thế đó

Freddy

1 xung đột Phần mềm

2 thử kiểm tra xem CPU có nóng k quạt CPU có hoạt động k

3 nếu là bị virus thì bác nên format all xong cài lại windows or ghost lại máy là chắc ăn nhất

Mình cũng còn ga` về tin học chỉ biết chút ít mong giúp được bác

shindoknight

Bạn kiểm tra xem có phần mềm nào đang chạy ẩn mà không biết không? mình phải làm ntn để biết được phần mềm nào chạy ẩn hả bạn?

babe_mushroom

mình phải làm ntn để biết được phần mềm nào chạy ẩn hả bạn? chuột phải vào thanh taskbar>>chọn task manager>> processes chụp một cái ảnh rồi up lên cho m.n xem giùm bạn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Lập trình game “Đánh bài tiến lên” chạy trong mạng Lan Công nghệ thông tin 0
K Lộ trình triển khai nâng cấp mạng lên 3G của VMS-Mobifone Công nghệ thông tin 0
B Quá trình chuẩn bị đưa cách mạng miền nam tiến lên toàn thắng (1973 - 1975) Lịch sử Việt Nam 2
R Ảnh hưởng của trường bức xạ laser lên hấp thụ sóng điện từ yếu bởi điện tử giam cầm trong siêu mạng Khoa học Tự nhiên 0
N Ảnh hưởng của trường bức xạ Laser lên hấp thụ sóng điện từ yếu bởi điện tử giam cầm trong siêu mạng Khoa học Tự nhiên 0
M Ảnh hưởng của trường bức xạ Laser lên hấp thụ sóng điện từ yếu bởi điện tử giam cầm trong siêu mạng Khoa học Tự nhiên 0
D Ảnh hưởng của trường bức xạ laser lên hấp thụ sóng điện từ yếu bởi điện tử giam cầm trong siêu mạng Khoa học Tự nhiên 0
B Ảnh hưởng của sóng điện từ mạnh lên hấp thụ sóng điện từ yếu bởi điện tử giam cầm trong siêu mạng hợ Khoa học Tự nhiên 0
B Ảnh hưởng của sóng điện từ mạnh lên hấp thụ sóng điện từ yếu bởi điện tử giam cầm trong siêu mạng ph Khoa học Tự nhiên 0
D Ảnh hưởng của sóng điện từ mạnh lên hấp thụ sóng điện từ yếu bởi điện tử giam cầm trong siêu mạng ph Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác