Fletch

mình vừa sử dụg đúg đoạn code :

embed type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="never" src="http://i608.photobucket.com/albums/… bgcolor="#FFFFFF" width="500" height="350" wmode="transparent" >

nhưng sao khj chèn xong thỳ nó hiện ra cái j`j` ák, chán wék, nó hiện thẳng ra cả đoạn code khj chèn lun

hok bjk miền chèn đúg chỗ hay không nữa :-S, có fải chèn vào khung "nội dung" của mođun tự làm ra (tạo) hok nhỉ hay là chèn vào ô CSS..... các bạn chỉ giúp mình vs", mình xin cảm ơn!!!!

Igasho

Code của bạn để là code nhạc nhưng sao lại có link hình photobucket ( đây nhỉ, link đến file nhạc sai thì sao nhạc load nhạc được.

Blog plus khi lỗi nó báo bất cập nhật được, bạn có thể thao tác làm lại lần khác nhé.

Chúc bạn thành công..!!

Gaven

yahoo plus vẫn vậy, làm j cũng không được, lúc não cũng thông báo là "ko cập nhật được", không thế này, không thế nọ ... plus lúc nào cũng thấy kêu nâng cấp, sửa đổi, hết 24h lại 48h mà đâu vẫn trả đó, không biết plus định bắt blogger chờ đến bao giờ? hay là đến khi mất hết kháck thì thui??

Matthew

làm = trang đó không được sao bạn không thử ở trang nhaccuatui hay mp3 nhỉ

Link chỉ dẫn đây ( đảm bảo 100% , failed tức là đang lag thôi ) :

Mình nghĩ bạn nên làm chuyện này vào lúc sáng sớm khoảng 6h ---> 7h đảm bảo không lag , hay là thời (gian) gian từ 12h trở đi nếu như bạn có thể thức khuya .

Các chủ đề có liên quan khác