tuandv68

Thanks, Mình có Opera nhưng chưa biết sử dụng, rất may là mình chưa xóa nó đi, đến nay thấy bạn chỉ dẫn trong bài này, bạn có thể chỉ dẫn chi tiết cách sử dụng hết chức năng của Opera giúp mình với, Thank trước nhé! Vào Facebook Bằng Opera Turbo

Nếu bạn đang sử dụng Opera thì có lẽ bạn chưa biết rằng trình duyệt này cung cấp một chức năng rất tiện lợi giúp vượt tường lửa có tên Opera Turbo, bên cạnh cách sử dụng các phần mềm hỗ trợ như , hay can thiệp vào hệ thống như thì bạn có thể sử dụng chức năng có sẵn này để truy cập Facebook.

Chưa có Opera ?

Mở trình duyệt Opera, có 2 cách để kích hoạt chức năng Turbo:

Cách 1: Click vào biểu tượng chức năng Turbo ở góc dưới cùng bên trái trình duyệt, chọn Enable Opera Turbo.

Cách 2: Nhấn F12, click vào Enable Opera Turbo.

Và giờ bạn có thể thoải mái truy cập Facebook rồi !

katty2012000

Sống như bạn thà đâm đầu vào tường chết cho nhanh Chuẩn chuẩn giờ 1 ngày không onl face là không tài nào chịu được nghiện rồi

ngochuy_nguyen

Mình nghĩ cách này mới là đơn giản nhất. Chỉ cần vào theo link :

Pickworth

Còn một cách rất hay để vào face book mà k nên phải cài đặt thêm phần mềm hay thay đổi DNS nữa

đó là khi các bạn truy cập face thì nên dùng địa chị có SSL là

Cái này lúc được lúc không

diemtrang7588

Mình nghĩ cách này mới là đơn giản nhất. Chỉ cần vào theo link : Cái này mình cũng thử rồi nhưng hôm gì nó chỉ vào đúng trang đăng nhập xong là không vào được nữa