Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By televysyon_lemonquestion
By kihugvu
#550340 mình dùng mạng vnpt sáng sớm thì vào được còn từ sáng đến trưa không vào được,không hiểu bị sao?
By phamphuonglinh_abm
#550367 mình dùng mạng vnpt sáng sớm thì vào được còn từ sáng đến trưa không vào được,không hiểu bị sao? Bạn tương tự mình nhưng mình bị chặn sáng chiều mới vào được haha
By Kalil
#550380 tất cả khi mình hay dùng hotspot nhưng mà thấy nó hay mở những cái trang vớ vẩn ( kiểu như virus , nếu có nói sai thì các bạn đừng cười nhá) tốc độ cứ rì không KẾT lắm............................... nên các bạn thử dùng Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! xem, mình thấy các chức năng cơ bản ổn và có một vài ưu điểm

1. không cần phần mềm mà chúng ta không biết nó là có an toàn hay ko

2. nhìn giao diện đẹp, không thô như facebook mà chúng ta hay dùng
mong được các bạn đánh giá thêm Giao diện tương tự đăng nhập trên điện thoại quá hay hay
By Flannagan
#550384 Còn một cách rất hay để vào face book mà k nên phải cài đặt thêm phần mềm hay thay đổi DNS nữa

đó là khi các bạn truy cập face thì nên dùng địa chị có SSL là Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! không được bạn ạ
By senri_2108
#550397 Còn một cách rất hay để vào face book mà k nên phải cài đặt thêm phần mềm hay thay đổi DNS nữa

đó là khi các bạn truy cập face thì nên dùng địa chị có SSL là Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Mình cũng không vào được face bằng cái này

By titi_kute
#550401 Mình chỉ đặt DNS và dùng add on cho FF.

Thi thoảng bị chặn không vào được thì mình đổi IP sang USA là lại ngon

By Drudwas
#550413 Giờ có chặn facebook nữa đâu mà?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym