Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By cua_zop
#550440 có ai giúp mình với. vừa rồi mình vào nghe nhạc thì windows media player thì nó báo lỗi không nghe được, mà mình lên google tìm thì thấy là tải microsoft fix ti về để xửa lỗi. mình tải về và run. xong rồi khởi động lại máy tính thì nó kêu là phải kích hoạt win. màn hình thì đen. vậy ai có thể khắc phục được giúp mình được không
By nh0cbu0n_nh0cnh0denanh_nh0ckh0c9
#550443 có ai giúp mình với. vừa rồi mình vào nghe nhạc thì windows media player thì nó báo lỗi không nghe được, mà mình lên google tìm thì thấy là tải microsoft fix ti về để xửa lỗi. mình tải về và run. xong rồi khởi động lại máy tính thì nó kêu là phải kích hoạt win. màn hình thì đen. vậy ai có thể khắc phục được giúp mình được không Tải nhầm gói Check bản quyền rồi.

Dùng RemoveWAT Cr-ack lại nhé.
By thuy17603
#550447 có ai giúp mình với. vừa rồi mình vào nghe nhạc thì windows media player thì nó báo lỗi không nghe được, mà mình lên google tìm thì thấy là tải microsoft fix ti về để xửa lỗi. mình tải về và run. xong rồi khởi động lại máy tính thì nó kêu là phải kích hoạt win. màn hình thì đen. vậy ai có thể khắc phục được giúp mình được không cho nó cái Cr-ack đi bạn, nếu bản Ultimate thì dùng removeWat, win7 loader...Còn bản pro thì qua pic key mak lấy key điền vô chạy ổn định hơn.
By Nick
#550448 mình đang xài pro nè. có thấy lỗi chi mô nak! mà nó cũng chả khác gì bản uli cả. mỗi tội nó chạy ứng dụng game hơi chậm do máy mình không có card đồ họa thui
By pinky_mup
#550454 nếu muốn máy chạy nhanh thì dùng pro, vì nó nhẹ hơn ulti với lại cũng chẳng dùng hết chức năng nên cứ mạnh dạng cài pro nhé
By vitduc_199x
#550458 bạn nên chọn ultimate vì bản này chạy ổn định hơn đấy chứ mình cài professionnal hay lỗi lắm. Bác phụ thuộc vào đâu mà nói vậy đó

Ulti về cơ bạn nó tương tự pro hết cả thôi, chỉ có hỗ trợ thêm đa ngôn ngữ nựa thui

Vs lại pro kiếm key mak rất chi là dễ, Ulti thì lo mà Cr-ack hay bỏ $ ra mua thui
By Ripley
#550460 bạn nên chọn ultimate vì bản này chạy ổn định hơn đấy chứ mình cài professionnal hay lỗi lắm. Nghe lão này phán ngu vãi cả shit!

Giữa Ultimate và professional chả có cái nào lỗi hơn cái nào hết,ultimate chẳng qua chỉ tích hợp thêm 1 số chức năng thôi!

Kết nối đề xuất: