Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By vy.hoang
#550040 Mn cho em hỏi: em đang dùng laptop asus k53sd,cài windows 7 untimate.Sau khi cài lại windows thì khi dùng trình duyệt google chorme để xem video online thì nó có hiện tượng giật (chỉ đứng hình,vẫn có tiếng) mặc dù vừa load hết.Và cả khi vào facebook thì nó cũng bị giật,dùng rất khó chịu.Ngoài nhưng trường hợp trên thì cònlaaij đều bt.
Mn có ai biết thì chỉ rùm em cái,Thank nhiều ạ!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By nguoidienbietyeu_131287
#550078 bạn vừa cài đầy đủ driver chưa setup lại hết thử xem có thể là chưa có driver VGA rồi
Blog Tâm sự:
  • Cướp được chồng người nhưng tôi luôn bị anh tra tấn mọi mặt | 04:02 ...
  • Không có cảm giác với chồng nên tôi phải vào web đen | 05:02 ...
  • Dòng nhật ký cho em từ nơi xa cách 8 nghìn km | 06:02 ...
  • Bỏ anh rồi mong em tìm được người lý tưởng | 03:02 ...
  • 14 năm chung sống chồng vẫn yêu dù tôi không sinh được con | 06:02 ...
  • Chồng toàn dùng bạo lực để dạy con mới tuổi rưỡi | 05:02 ...
By ngaykhongmua167
#550129 trước h bạn vẫn xài bản ghost đó hay sao. hay h đổi bản khác. giựt thì chỉ có thể do cấu hình máy thoy. còn lại thì do driver bạn check kỹ lại xem. update driver mới cho card màn hình xem thế nào
By phattai83838383
#550177 Đúng chỉ có bản ghost mình đang sài là bị vậy thôi.Cấu hình máy mình thì ok,k co gì đáng bàn.Nếu phải cài lại windows thì mệt quá.huhu
By loiyeuchidanhchoanh_776
Đúng chỉ có bản ghost mình đang sài là bị vậy thôi.Cấu hình máy mình thì ok,k co gì đáng bàn.Nếu phải cài lại windows thì mệt quá.huhu

cài ghost cũng gần như cài windows rồi không khác gì mấy đâu bạn. Quét virus đi rồi ghost lại rồi update driver
DriverEasy xài rất tốt
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
hay vào đây tìm driver download về http://driver360.blogspot.com

không cần c-rack đâu cài xong về quét rồi down. down rất lâu nên mình có mẹo này.

Cài xong DriverEasy

Nếu bạn xài IDM thì vào phần option ở tab general nhấn Add browser rồi tìm đường dẫn đến thư mục bạn cài đặt DriverEasy ở ỗ C ák chọn vào kái file exe của nó rồi nhấn ok.

bây h bạn mở DriverEasy lên quét rồi nhấn download. nếu không down được = IDM thì cancel rồi nhấn lại down lần nữa thì IDM sẽ bắt link của cái driver đó thoy.

Àk khuyến cáo nhé. không phải thấy cái gì nó báo driver cũ thì cũng đừng update nhé. Chỉ update Driver card màn hình thoy. CÒn lại thì không cần. Bởi cài nhiều driver mới không phải lúc nào cũng là sự lựa chọn đúng đắn, nó sẽ làm máy bạn chậm hơn đấy. Khi driver cũ nó có sự ổn định rồi thì không nên phải cài mới nhé. Để cài DriverEasy phải cài Net Framework 2.0 trỡ lên bạn nhé! bạn có thể tìm ở Google

nếu rảnh bạn làm lại mấy bước trên xem.

Chúc may mắn ^^!
By strange_person2710
#550259 giờ mình cũng đang bị như vậy! Nó thông báo lỗi plugin, không biết bạn có bị như vậy không.

Mình đang tìm cách sửa, còn giờ đang chuyển sang dùng Maxthon để vào mạng..

Bạn có thể dùng cái khác vào mạng xem sao. Nếu nó vẫn bị thì mình nghĩ là do driver của bạn bị lỗi.

Còn không thì do plugin rồi
By Jader
#550277 Co le la minh cung bi loi plugin roi, vì mình dùng firefox có vẻ không vấn đề gì.BAn mà tìm ra thì chỉ rùm mình lun cái nha.
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online