Andrew

b0yb3nt4u co link mediafire thi dep qua ban oi link premium này bạn

Mình cài bị lỗi file đuôi .dll khôg đọc được. Ai biết cách khắc phục chỉ giùm với. Tiện thể cho hỏi ai chơi game này trên dtdd cảm ứng LG KM900 không? Cho mình xin link cài vào đt. Tks nhiều ^^!

hoatuyet_love

cutit123456789 Mình cài bị lỗi file đuôi .dll khôg đọc được. Ai biết cách khắc phục chỉ giùm với. Tiện thể cho hỏi ai chơi game này trên dtdd cảm ứng LG KM900 không? Cho mình xin link cài vào đt. Tks nhiều ^^! hình như game này chỉ có trên hệ điều hành ios của apple thôi , android không có đâu....

leanh_hi

haidevil_1999 hay đó bạn ơi, nhưng sao mình cài nó lại báo lỗi chẳng bít nữa mình chưa test cái link premium.Sorry nha!bây giờ mình tét đây.

Leith

changkho291189 Máy tui dùng winxp. Tại sao khi bấm vào chơi. Nó báo lỗi "the procedure entry_invalid_parameter_noinfo_noreturn could not be located in dynamic link labrary MSVCR100.dll Bạn phải dùng Microsoft Visual C++ 2010 Redistributable Package (x86) thì nó mới chạy được nè. Link download đây:

nhoc_boy_hn90

lolikun07 máy mình windows XP bị lỗi thế này

Các pro xem giúp mình cái máy mình cũng bị như này. trong topic có ai chơi được chưa thì bày cho ae cách khắc phục. vừa thử như 1 bác bảo nhưng vẫn bị lỗi này

Các chủ đề có liên quan khác