Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By thanh_v_d
#374683 mình muốn làm Premium, muốn đồ full slot vừa được add thì làm thế nào h :-ss, nhớ cho mình tất lệnh gm ấy biết ná!!!

thank!!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Chago
#374684 mycloset mình muốn làm Premium, muốn đồ full slot vừa được add thì làm thế nào h :-ss, nhớ cho mình tất lệnh gm ấy biết ná!!!

thank!!! làm Premium thi dùng GM Tool thì phải,bạn check lại coi, về phần full slot thì mình chửa bít, bạn có thể tham khảo trang web sau ( yêu cầu đọc hiểu được English): Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

trang này có phần chuyên thảo luận về server cabal offline đó hay lắm, chú ý mod: chumpywumpy nhé, người này pro vật vã về server cabal offline đó
By nguyenhoang_long2205
#374685 Mình tks bạn vừa up, nhưng mà chơi một mình buồn lắm. các bạn nào có điều kiện chơi cabal NA đi. Dân VN mình bên đó rất nhiều. Thậm chí lv cao như 16x hay 17x cũng có. Có nhiều bạn chơi chung sẽ vui hơn nhiều ^^
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By Charlton
#374686 ditimtinhyeu1340 Mình tks bạn vừa up, nhưng mà chơi một mình buồn lắm. các bạn nào có điều kiện chơi cabal NA đi. Dân VN mình bên đó rất nhiều. Thậm chí lv cao như 16x hay 17x cũng có. Có nhiều bạn chơi chung sẽ vui hơn nhiều ^^
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Private sever ak`

Để mình thử ^^!~
By kydu_ang3ls
#374687 ditimtinhyeu1340 Mình tks bạn vừa up, nhưng mà chơi một mình buồn lắm. các bạn nào có điều kiện chơi cabal NA đi. Dân VN mình bên đó rất nhiều. Thậm chí lv cao như 16x hay 17x cũng có. Có nhiều bạn chơi chung sẽ vui hơn nhiều ^^
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! hix mình cài sao chạy toàn báo lỗi kết nối sever nhỉ !
By b0y_b0m
#374688 lúc tui cài VMware xong chạy Centos

==>

VMware Workstation cannot open one of the virtual disks needed by this VM because it is larger than the maximum file size supported by the host file system. Some remote file systems do not support files larger than 2 GB, even though the file system on the server might.

Cannot open the disk 'D:\Cabal\Centos\CentOS.vmdk' or one of the snapshot disks it depends on.

Reason: The file is too large.
By thuydu1984
#374689 ditimtinhyeu1340 Mình tks bạn vừa up, nhưng mà chơi một mình buồn lắm. các bạn nào có điều kiện chơi cabal NA đi. Dân VN mình bên đó rất nhiều. Thậm chí lv cao như 16x hay 17x cũng có. Có nhiều bạn chơi chung sẽ vui hơn nhiều ^^
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bác đang chơi cabal NA à ,bạn fake ip băng phần mềm gì vậy ,có ổn định không ?
By big_baby_194
#374692 dathihi bác chủ topic mà upload lên mf luôn cái file máy ảo mà bác vừa cài hoàn thiện rồi cho mấy ae gà như em dễ chơi game thì còn tuyệt cú nữa Rất tiếc là không bao giờ được , bạn chịu khó down về cài dần nha
Kết nối đề xuất: