Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By wellcomeblackcat
#375454 Hình nền liên quan gì đến game hả bạn =.="

có ai chơi được chưa vậy ?
By Flannagan
#375455 tui bem được rồi nè, lúc đầu cũng bị lỗi 2 như bạn, del cái theme pack mới cài, vào game hết lỗi
By tommynguyen90
#375456 phungtien11 tui bem được rồi nè, lúc đầu cũng bị lỗi 2 như bạn, del cái theme pack mới cài, vào game hết lỗi bạn xài Cr-ack nào vậy ?

sao mình thử đi thử lại mà nó vẫn bắt update, vừa unistall cả ubisoftluncher cài lại toàn bộ mà vẫn vậy, hok hỉu sao nữa :-s

---------- Bài thêm lúc 17:48 ---------- Bài trước là lúc 17:44 ----------

hay do cái bản down bằng mediafire nó vậy nhỉ
By muabuon2307
#375457 lo_bich1234 bạn xài Cr-ack nào vậy ?

sao mình thử đi thử lại mà nó vẫn bắt update, vừa unistall cả ubisoftluncher cài lại toàn bộ mà vẫn vậy, hok hỉu sao nữa :-s

---------- Bài thêm lúc 17:48 ---------- Bài trước là lúc 17:44 ----------

hay do cái bản down bằng mediafire nó vậy nhỉ Cr-ack của SKIDROW, chạy cái Might & Magic Heroes VI.exe là vào, nó không bắt update, link down Cr-ack SKIDROW chủ thớt post rồi đó, không thì down ở đây cũng được Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Hình đại diện của thành viên
By maitrangtrang
#396415 các bạn ơi cho mình hỏi , khi mình cài game lúc chơi thì nó hiển thì toàn tiếng nga không ah , mà lên mạng tìm thì không thấy hướng dẫn patch eng đâu hết mong các bạn giúp với !
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
maitrangtrang đã viết: các bạn ơi cho mình hỏi , khi mình cài game lúc chơi thì nó hiển thì toàn tiếng nga không ah , mà lên mạng tìm thì không thấy hướng dẫn patch eng đâu hết mong các bạn giúp với !

Bạn down link ở topic này hay ở đâu vậy. Link nào.
Xem có phần chỉnh language trong phần settings gì đó không, chỉnh lại thành english
Kết nối đề xuất: