Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Graeme
#376152 ai chỉ dẫn cài cho em cái =.=! down bản Skidrow về rồi chép Cr-ack vào là play được à.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By cobe_kieuki02102001
#376153 ZoDoi2504 ai chỉ dẫn cài cho em cái =.=! down bản Skidrow về rồi chép Cr-ack vào là play được à. Uhm chép Cr-ack rồi chơi thui , có update nhưng có vẻ bug với mất save nên mình từ từ up
By thanhtan19812001
#376155 25071990 Uhm chép Cr-ack rồi chơi thui , có update nhưng có vẻ bug với mất save nên mình từ từ up Ủa sao em down về bằng MF (10 part) mà sao em kiếm mãi chã thấy chỗ thấy mục Cr-ack và SETUP là sao vậy anh
By hoangsonmedia
#376156 danhtung1234 Ủa sao em down về bằng MF (10 part) mà sao em kiếm mãi chã thấy chỗ thấy mục Cr-ack và SETUP là sao vậy anh Giải nén ra rồi kiếm file exe setup thế thôi , game vừa Cr-ack rồi thì vào chơi , không thì cop cái Cr-ack only vào cũng dc

Cho xem cái screenshot
By nu0cmatsa0baccuc_hh
#376170 ZoDoi2504 ông giải nén 1 file sr-dundef bất kì ra nó tự giải nén hết, rồi dùng trình đọc file .iso ở đây mở ra là ok. Oh bạn giỏi thật . nhưng mình đọc kỉ cã cả .IOS đó mình cũng chã hiểu rì lun bạn có thể chỉ cho mình được k ^^
By lona_4292
#376171 dùng ultra ISO là được ấy mà

giải nén đống đó

file có dung lượng lớn nất là file iso

dùng ultra ISO mount vào

trong ổ ảo sẽ có giao diện giống như bạn đang chạy 1 đĩa bt

mở ra và tìm file settup thôi
By hoanghontinhyeu1996
#376172 danhtung1234 Ủa sao em down về bằng MF (10 part) mà sao em kiếm mãi chã thấy chỗ thấy mục Cr-ack và SETUP là sao vậy anh ừ mình cũng thế, giải nén ra 1 đống part khác nữa, làm cách nào chơi dc vậy bạn? Hướng dẫn cụ thể có hình ảnh với bạn ơi.
Kết nối đề xuất: