Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By duongnguyenphong
#376893 đúng lúc đang cần cái zoo tycoon 1 tks nhiều nhá

níu có 2 và 3 lun thì hay biết mấy nhỉ

máy mình ram 1gb : card màn hình 256

có chơi được 1 2 3 không bạn ?
By goodnight_8x
#376894 bachxaonhi đúng lúc đang cần cái zoo tycoon 1 tks nhiều nhá

níu có 2 và 3 lun thì hay biết mấy nhỉ

máy mình ram 1gb : card màn hình 256

có chơi được 1 2 3 không bạn ? chơi tốt bạn ơi ram nhà mình 512 share cho màn hình còn có 448 CPU penIV 2.4Ghz card on board mà chơi mượt ^^ zoo tycoon 2-3 nữa ak` ok để mình up mai là có game
By magician305
#376897 minison game cold fear là rip à uk` game rip bạn ạ bản ger nhé hem phải eng đâu ^^
bachxaonhi bạn ơi sao down zoo tycoon 1 về cả 3 file nó ra 3 tờ giấy giờ làm sao để cài đặt đây nhỉ bạn dùng FSJ nối file lại được file rar thì giải nén bạn dow FSJ tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ak` mà có zoo tycoon 3 chưa nhỉ sao mình tìm hok thấy chỉ thấy bản 2 đang up rồi

---------- Bài thêm lúc 21:14 ---------- Bài trước là lúc 21:12 ----------

minison game cold fear là rip à uk` game rip bạn ạ bản ger nhé hem phải eng đâu ^^
bachxaonhi bạn ơi sao down zoo tycoon 1 về cả 3 file nó ra 3 tờ giấy giờ làm sao để cài đặt đây nhỉ bạn dùng FSJ nối file lại được file rar thì giải nén bạn dow FSJ tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! ak` mà có zoo tycoon 3 chưa nhỉ sao mình tìm hok thấy chỉ thấy bản 2 đang up rồi
By Michele
#376899 bachxaonhi a chơi được rùi tks mà tiếng anh nhiều wa hok biết choi sao nữa ^^! mình cũng có chơi qua công nhận là khó hiểu thật cậu chơi qua phần tutoral của game với cả lên google xem chỉ dẫn ấy nhớ bấm thank mình nha zoo tycoon 2 sau 2h nữa xẽ có ^^
By thienthan_binhminh96
#376902 xxxcxxx Chaos Legion cấu hình như nào vậy bạn Cấu hình rất nhẹ bạn ạ:

* Windows 98/2000/Me/XP

* Processor: PIII 800 MHz

* DirectX 9

* 128 MB RAM

* Free hard drive space: 1.2 GB

* 3D Accelerator 32MB DirectX

* DirectX-compliant Sound Card
Kết nối đề xuất: