Joed

Bước đột phá đầu tiên của Battlefield 3 nằm ở hệ thống hoạt cảnh (animation). Chuyển động của nhân vật trong trò chơi được mô phỏng tương tự đời thực đến từng rõ hơn nhỏ nhất, thể hiện qua các tư thế bắn súng, leo trèo...Khả năng phá hủy của Battlefield 3, vốn là thế mạnh truyền thống của dòng game này so với các địch thủ FPS khác và tiêu biểu là Call of Duty, ngày càng tỏ ra mạnh mẽ hơn. Gần như tất cả tất cả thứ của môi trường xung quanh đều có thể bị phá hủy trong Battlefield 3.Thiết kế môi trường là một điểm mạnh khác nữa của trò chơi bắn súng từ EA. Qua clip, người xem nhận thấy mức độ rộng lớn lớn đáng kinh ngạc của không gian, thiết kế môi trường với độ rõ hơn cao. Bên cạnh đó, Battlefield 3 còn chứng tỏ "đẳng cấp" ở phần trình diễn hiệu ứng khói lửa và ánh sáng. Theo tiết lộ mới đây của nhà phát hành Battlefield 3, trò chơi sẽ sử dụng công nghệ mô phỏng cử động nhân vật mang tên ANT. Đây chính là công nghệ từng được ứng dụng trong một số trò chơi của EA Sports, tiêu biểu là FIFA. Nhờ đó, các cử động của nhân vật như động tác chuyển trạng thái né đạn, quay đầu lại... trông thật hơn nhiều. Ngoài ra, trò chơi sẽ có 4 lớp nhân vật và chế độ phối hợp co-op. Phần chơi mạng trên PC sẽ hỗ trợ lên đến 64 người.

Năm Phát Hành : 2011
Hệ Máy : PC
Thể Loại : Hành Động
Language : English
Phát Hành : Electronic Arts
Phát Triển : Digital Illusions CE (DICE)
Cr-acked by :
Size : 13,5 GB

Cấu Hình Tối Thiểu

Processor: Core 2 Duo 2.4 GHz or Althon X2 2.7 GHz

RAM: 2GB

Graphic card: DirectX 10 or 11 compatible Nvidia or AMD ATI card, ATI Radeon 3870 or higher, Nvidia GeForce 8800 GT or higher.

Graphics card memory: 512 MB

Sound card: DirectX compatibl sound card

Hard drive: 15 GB for disc phiên bản or 10 GB for digital version

Cấu Hình Đề Nghị

Processor: Quad-core Intel or AMD CPU

RAM: 4GB

Graphics card: DirectX 11 Nvidia or AMD ATI card, Nvidia GeForce GTX 560 or ATI Radeon 6950.

Graphics card memory: 1 GB

Sound card: DirectX compatibl sound card

Hard drive: 15 GB for disc phiên bản or 10 GB for digital version

Hướng Dẫn

1. Giải Nén

2. Cài Game

3. Copy tất cả các files trong thư mục Cr-ack vào game

4. Play

Note : Trong thư mục mà bạn cài game có những kí tự đặc biệt "(TM)" làm cho bạn không chơi game được . Bạn vào thư mục cài game đổi tên nó lại bỏ chữ (TM) đi .

Do mình lúc nén thiếu file 13 của đĩa 1 các bạn download bổ sung tại đây :

Code: http://up.4share.vn/f/7042404247404649/rld-bf3a.r13 hoặc

Code: http://www.mediafire.com/?gby47efy93za24i

Code:

Code:

Win

cấu hình khủng quá. máy em core 2 2.8 ram 2 G, hd 4670 chơi nổi không ta . hix

Stanedisc

longntt105 cấu hình khủng quá. máy em core 2 2.8 ram 2 G, hd 4670 chơi nổi không ta . hix chắc hok

helen_bui_1987

solincainao link 4share test chưa bạn..mik kết link này nhất chứ down torrent 70 kb/s không chịu nổi Còn tùy torrent nào chứ

vietdungbui2002

longntt105 cấu hình khủng quá. máy em core 2 2.8 ram 2 G, hd 4670 chơi nổi không ta . hix chạy được bạn nhé.nhà mik cũng vậy khác mỗi con dual core E6500.vừa rồi chiến BETA ngon.^^

solincainao link 4share test chưa bạn..mik kết link này nhất chứ down torrent 70 kb/s không chịu nổi Vậy tốc độ thế này có chịu nổi không bạn

vit_tiny

Down về thử xem thế nào. Nhìn mấy cái sreenshot thấy đẹp quá. Tks chủ topic vừa post. Đợi link 4share mãi hnay mới thấy hehe

kiss_wind_07

solincainao link 4share test chưa bạn..mik kết link này nhất chứ down torrent 70 kb/s không chịu nổi link do mình up mà bạn

Hoireabard

unbelievable 57.9 MB/s .nhà mình cũn vậy khác mỗi chữ MB.nó là chữ KB ý

---------- Bài thêm lúc 10:20 ---------- Bài trước là lúc 10:13 ----------

sealteam113 link do mình up mà bạn thế àk.thank bác SEALTEAM 6 ^^.chờ bác nevercry1 mượn cái acc vip mà k thấy onl @@

divang_latoi

meobuon1 Cr-ack chưa bác hay down vể rồi nhìn
hok đọc kĩ hả bạn Cr-acked by RELOADED ... còn chỉ dẫn nữa kìa

hit_tuananh

sealteam113 hok đọc kĩ hả bạn Cr-acked by RELOADED ... còn chỉ dẫn nữa kìa thế có bác nào là chuột bạch chưa nhỉ

nguyen.thunhan

Đây có tui nè. Down cả buổi sáng xong giải nén nó cứ báo thiếu file rld-bf3a 13. Chủ topic chạy đâu mất rồi??? Giúp me !!!!

no_promises1026

ustillthe1 Đây có tui nè. Down cả buổi sáng xong giải nén nó cứ báo thiếu file rld-bf3a 13. Chủ topic chạy đâu mất rồi??? Giúp me !!!! xin lỗi bạn nhé mình đang up file đó lên

Code: http://up.4share.vn/f/7042404247404649/rld-bf3a.r13 meobuon1 thế có bác nào là chuột bạch chưa nhỉ Game chơi được bạn à !! chỉ cần rename bỏ chữ (TM) hay cho nó thành tm mà thoai

xara_IT

Hàng này chỉ dành cho máy khủng thôi nhé! ~.^ máy cấu hình thấp khỏi down mất công!

Các chủ đề có liên quan khác