Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By 78_87
#377213 thangnospam thanks bạn nhé, hihi, chúc bạn chơi IGI 2 vui IGI 1O đâu bạn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By truongboy_kute
#377214 Home Sweet Home IGI 1O đâu bạn Đang lập topic up IGI 10, khi nào xong sẽ thông báo

Blog Tâm sự:
  • Tôi muốn hủy hôn vì chồng sắp cưới chát sex | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
By blue_ruby
#377215 thangnospam Đang lập topic up IGI 10, khi nào xong sẽ thông báo

Thế à. Mình cho bạn 1 tuần nhé. Sau 1 tuần nếu bạn không lập được thì bạn del nick nếu bạn lập được thì mình del nick. Chơi k
By sesslanhlung
#377217 cauhai_92 hjx bảo thank mà có thank đâu mình thanks tất cả tất cả người vào topic của mình mà , thanks bạn rồi mà , chơi game vui nhá
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
By zKimTieuThuz
#711188 gi the khong biet? kêu là hướng dẫn hack ma co thay hd gi đâu trời ? load về chép vào muc IGI 2 ấn vào heat song no vao luon game mà có thấy hack hủng gì đâu tròi. hd cai gi nào chủ thớt ?:)
By tctuvan
zKimTieuThuz đã viết:gi the khong biet? kêu là hướng dẫn hack ma co thay hd gi đâu trời ? load về chép vào muc IGI 2 ấn vào heat song no vao luon game mà có thấy hack hủng gì đâu tròi. hd cai gi nào chủ thớt ?:)

Bạn không download cái file Cheat IGI2 à. Down về rồi giải nén, cho vào thư mục cài game. Rồi chạy nó, rồi bấm Run Game.

Các nút hack thì xem lại bài viết đầu
Kết nối đề xuất: