Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By sasiwimonvietnam
#377183 Để dow về thử, không bt có chơj được không nữa. máy yếu quá
By le.thehien
#377184 cauhai_92 ối mod ơi .. link medi sao thế part 1 thì down được mà part2 k dow được vậy..click hoài k được

xem lại dùm nhé tk lun link 1 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! (ok)

link 2 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! (ok)

Link ngon mà bạn, bạn test lại xem sao
By nibduong
#377185 thangnospam link 1 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! (ok)

link 2 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! (ok)

Link ngon mà bạn, bạn test lại xem sao cái này là down bản rip ah thế 8 part kia là gì vậy ????

sao nhiều thứ thế nhỉ mạng nhà thì lỏm dow 50bk/s thì bt bjo mới xong đậy hjxxxx

---------- Bài thêm lúc 09:36 ---------- Bài trước là lúc 08:56 ----------

down bản rip để làm gì vậy

sao 8 cái part dưới trong disk1 thì down được mỗi cái part001 còn những cái sau thì k down được là sao vậy ông cho link mà làm khó ae quá mod ơi

---------- Bài thêm lúc 09:49 ---------- Bài trước là lúc 09:36 ----------

tất cả cac file đều down được duy chỉ có 1 file 002 trong disk1 là k hiểu sao k down được

ong cho HD rõ hơn đi
By Dunleigh
#377186 cauhai_92 cái này là down bản rip ah thế 8 part kia là gì vậy ????

sao nhiều thứ thế nhỉ mạng nhà thì lỏm dow 50bk/s thì bt bjo mới xong đậy hjxxxx

---------- Bài thêm lúc 09:36 ---------- Bài trước là lúc 08:56 ----------

down bản rip để làm gì vậy

sao 8 cái part dưới trong disk1 thì down được mỗi cái part001 còn những cái sau thì k down được là sao vậy ông cho link mà làm khó ae quá mod ơi

---------- Bài thêm lúc 09:49 ---------- Bài trước là lúc 09:36 ----------

tất cả cac file đều down được duy chỉ có 1 file 002 trong disk1 là k hiểu sao k down được

ong cho HD rõ hơn đi Bạn phải dùng phần mềm nối file lại chứ, mình có chỉ dẫn ở đầu topic mà
By co0ol_booblackool_co0ol
#377187 sympathize Trò này bản đồ không giời hạn hay sao ấy đi muốn gãy tay Ừ đi muốn rụng cả tay. Map nó to thật
By hoangdaigia_daihoctaybac
#377188 thangnospam Bạn phải dùng phần mềm nối file lại chứ, mình có chỉ dẫn ở đầu topic mà cái file 002 trong disk1 nó k down được bạn xem lại dùm .. mà có nối thì nối được thành disk1 vs disk2 rùi sao nữa. quan trọng là disk1 file 002 bị die rùi
By Coed
#377189 cauhai_92 cái file 002 trong disk1 nó k down được bạn xem lại dùm .. mà có nối thì nối được thành disk1 vs disk2 rùi sao nữa. quan trọng là disk1 file 002 bị die rùi Mình vừa test, bạn download 2 file đó về, xả nén ra được một file .rar tên là IGI 2 Covert Strike.rar

sau đó bạn giải nén, bấm setup để cài đặt nhé

Chúc bạn chơi vui vẻ
By mylove_bimat
#377190 k thể hiểu được sao bạn lại có thể down được filr 002 bạn có thể để lại yahoo được k yahoo mình là [email protected] thanks bạn trước
By phamthuthoa
#377192 01682212692 Cái misson đó thì mình không hỉu làm gì với nó vậy? Mission nào bạn ?
Kết nối đề xuất: