Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By maiyeuemtrongdoi_pt1
#379518 lethimynhan có mấy cái chưa chơi, thanks

p/s: heroes 6 hình như la beta chưa phải chính thức Tất nhiên rùi Beta mà chính thức vừa ra đâu
By langtu_daohoa1994
#379519 Lôi cả qua đây cơ à để up vài game cho AE chiến hữu nào , ai có yêu cầu up game thì cứ nói mình sẽ up cho nào ;D
By boom_l93_161094
#379520 HackerMũĐen hehe . bồ này lấy game từ website của mình . Thanks bạn nhé

Chúc bạn leech về cho ketnooi.com/forum download và nhớ quảng cáo website mình nha . Thanks bạn rất nhiều

à mà copy nhớ ghi nguồn nhé ^^ Hacker ơi đang hoạt động ở ketnooi.com/forum tốt tự nhiên chuyển sang đó làm gì vậy, định solo cạnh tranh với ketnooi.com/forum à @@ (tớ không có ý chê bai gì đâu nhá)
By nhoc_heyho
#379521 paranoid1996 Hacker ơi đang hoạt động ở ketnooi.com/forum tốt tự nhiên chuyển sang đó làm gì vậy, định solo cạnh tranh với ketnooi.com/forum à @@ (tớ không có ý chê bai gì đâu nhá) Bạn nói thế sai rùi .Hacker mún tạo một trang web riêng cho mình còn ketnooi.com/forum chỉ là phụ thui .Nếu hacker mún cạnh tranh thì cần j phải upload games ở ketnooi.com/forum là j
By Terrence
#379523 paranoid1996 Hacker ơi đang hoạt động ở ketnooi.com/forum tốt tự nhiên chuyển sang đó làm gì vậy, định solo cạnh tranh với ketnooi.com/forum à @@ (tớ không có ý chê bai gì đâu nhá) Mình không KẾT vnz lắm , mình có phong cách riêng của mình , sr bạn ^^
By trang_lovely_kt8689
#379527 bạn chủ thớt có link AC2 RIP + Cr-ack ko

cho mình xin đi chứ làm biếng down bản full quá
Kết nối đề xuất: