Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By juariaii
#379600 thank bạn làm thử con Test Drive Unlimited 2 về chơi sem sao ____link MF chạy ầm ầm ,chắc 10' là xong....
By nuhongbanmai_30002002
By bangnhan_3010
#379602 bumbum1288 không biết làm thế nào để dead space 2 có thể chép vửa 1 dvd nhỉ lố co tí xíu tiếc thật Bạn chép ra dvd làm j

06112004 Làm phiền chủ topic tí tẹo! Cho mình hỏi là game medal of honor (mình kéo ở Duckload về) nó là Rus, bạn có patch Eng thì cho mình với Bạn down link duckload trong topic này ah ?

lo_bich1234 hay quá. chủ thớt cho thêm mấy cái screen shot thì hay bít mấy. nhìu game thế này hok bjk chơi cái nào trước Chỗ đâu mà cho thêm SS bạn
By phuonghoa313
#379604 b4bib0y thank bạn làm thử con Test Drive Unlimited 2 về chơi sem sao ____link MF chạy ầm ầm ,chắc 10' là xong.... Có 10 ' thôi ah

bang_coi Sao mà ghét mấy ông mới chơi GTA đều ghi là GATA thế Nghe cứ như Gato
By Bevis
#379608 kangkang11x Sao mình cài 2 game, mà game nào cũng thiếu file openal32.dll vậy bạn ! giúp mình giải quyết nha ! Lên google search rùi tải về , Bỏ vô System32
By Valentin
#379609 kaka_francesco Bạn chép ra dvd làm j

thì chép ra đỉa để dành chơi rùi mốt chơi lại chư làm dzề lỡ mốt chơi kiếm lại mất công dow với thix sieu tầm game đĩnh 9.0 hehe chứ không phải chép đĩa bán đâu. 1 dvd có 4,38 gb
Kết nối đề xuất: