Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By bin8291792
#377858 abc123 game này nặg hok cấu hình bao nhiêu dvậy Series game Harry Potter thì cái nặng nhất là 3,5GB. Link MediaFire thì down mấy hồi.

Cấu hình chung của nó đây bạn:
Windows 2000/XP Pentium IV 1GHz

Ram 256MB

VGA 32MB 3D Accelerator

HDD 5GBDown về chơi thử đi nhé, đảm bảo phê luôn, nhất là phần 5

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By MCM_MCM
By backchien_backthang
#377862 1412356 Thank bạn vừa ủng hộ à, có chuyện với phần 2 rồi cài đặt xong, mở game lên thì nó báo lỗi này: "This operation has been cancelled due to restrictions in effect on this computer. Please contact your system administrator." có ai biết chỉ cách fix giùm. Thanks
By yahoo_360plus
#377863 Dahaka à, có chuyện với phần 2 rồi cài đặt xong, mở game lên thì nó báo lỗi này: "This operation has been cancelled due to restrictions in effect on this computer. Please contact your system administrator." có ai biết chỉ cách fix giùm. Thanks Bạn post cho mình cái hình đi
By hoatuyet_8891
#377864 hình à? tất cả những gì bạn thấy là dòng chữ báo lỗi restriction đó thôi à. vả lại mình chưa biết cách post hình. mong bạn hiểu cho
By Celeste
#377865 Dahaka hình à? tất cả những gì bạn thấy là dòng chữ báo lỗi restriction đó thôi à. vả lại mình chưa biết cách post hình. mong bạn hiểu cho Bạn lên Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! để up hình lên, sau đó copy đoạn mã dán vào đây là có hình ấy mà
By Bromleah
#377867 1412356 Bạn lên Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! để up hình lên, sau đó copy đoạn mã dán vào đây là có hình ấy mà ừm, mình sẽ thử. Nhưng có hình hay không thì cũng vậy, cũng chỉ thấy mỗi dòng chữ báo restriction đó hà, không có gì khác. Không biết phải do virus không...
Kết nối đề xuất: