Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Armen
#377848 harrypot Ý kiến: quá hay Thanks

Nếu có game mới của Harry Potter mình sẽ up lên ngay

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lovetodieorlovetolife
#377849 1412356 Game hay thế mà không có bạn nào cho ý kiến là sao

Buồn hết sức Có đấy, bạn post game hay lắm, nhưng thiếu một cái

Cấu hình game!

Cho mình xin hết cấu hình của all harry potter đó nhé!

của cả PC và GBA nhé!
By luulytim4511
#377850 bototbotot Có đấy, bạn post game hay lắm, nhưng thiếu một cái

Cấu hình game!

Cho mình xin hết cấu hình của all harry potter đó nhé!

của cả PC và GBA nhé! Thanks bạn hiền

Cái này mình toàn quên thôi. Bạn nào không biết cấu hình thì lên post 1 tham khảo nhé, mình vừa edit lại
By sorryilove_you
#377852 1412356 Thanks bạn hiền

Cái này mình toàn quên thôi. Bạn nào không biết cấu hình thì vào đây tham khảo nhé :

Windows 2000/XP Pentium IV 1GHz

Ram 256MB

VGA 32MB 3D Accelerator

HDD 5GB cái này la cấu hình chung hết cho 5 phần hả bạn, máy nhà mình hok biết chịu nổi p4 hok, laptop hok có chuột chơi cảm ứng thấy oải quá, down cũng oải, nếu mà hok chịu nủi thì tải phần giả lập GBA trên máy lun hả bạn, nếu vậy thì chơi có khác j so với tải phần chạy trực típ trên PC hok
By thienhadenhatthattinh_truong
#377853 ba hung cái này la cấu hình chung hết cho 5 phần hả bạn, máy nhà mình hok biết chịu nổi p4 hok, laptop hok có chuột chơi cảm ứng thấy oải quá, down cũng oải, nếu mà hok chịu nủi thì tải phần giả lập GBA trên máy lun hả bạn, nếu vậy thì chơi có khác j so với tải phần chạy trực típ trên PC hok À bạn ơi, cái này là cấu hình tối thiểu chung cho tất cả game đó bạn

Còn nếu bạn muốn chơi thì hãy down bản PC, còn giả lập GBA là chơi trên Gameboy thôi, 2 cái này mà so với nhau thì một trời một vực

Bạn thử post cấu hình của bạn lên xem sao
By Andrey
#377855 Thieuduc2011 mình rất khoái chơi game harry porter đặc biệt là bản 3 ! thanks bạn nhiều nha ! Ủa? Mình thấy bản 3 đâu có gì đặc biệt đâu?

Chơi bản 5 là hay nhất. Điều khiển chuột như điều khiển đũa phép thi còn gì bằng, cảm tưởng như mình cầm đũa phép vậy
By hoabi_kutekyung_soc6123
#377856 hay lắm pồ.Tui tìm hoài mới thấy link game chổ này hok bị dieBấm vào đây để đăng nhập và xem link!.Chất lượng!Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Kết nối đề xuất: