Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By the_blessing_in_disguise
#378051 heyyouman123 game nì chỉ được cái ngoại cảnh vs cái Engine lòe người chơi, chỉ hợp vs Multi, còn nói đến FPs thực thụ thì phải nói đến MW3 Tùy hà bác ơi =.=. Mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau. Về phần mình thì cả 2 dòng battle field hay là MF cũng hay nhưng mình hơi dị ứng với MF =.= vì cốt truyện của nó xạo xạo quá =.=
By Phelan
#378052 transyphu tùy hà bác ơi =.=. Mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau. Về phần mình thì cả 2 dòng battle field hay là mf cũng hay nhưng mình hơi dị ứng với mf =.= vì cốt truyện của nó xạo xạo quá =.= mf ?

By anvit_ihmv
#378053 heyyouman123 game nì chỉ được cái ngoại cảnh vs cái Engine lòe người chơi, chỉ hợp vs Multi, còn nói đến FPs thực thụ thì phải nói đến MW3 Chuẩn, mình chơi BF2 được 10' thì quit vì quá cùi , uninstall game, seri COD bản nào cũng ngon, thật hơn, mượt hơn, mà tiền để dành được chỉ sắm được D3 còn MW3 đợi Cr-ack vậy
By winthang54
#378055 phungtien11 Chuẩn, mình chơi BF2 được 10' thì quit vì quá cùi , uninstall game, seri COD bản nào cũng ngon, thật hơn, mượt hơn, mà tiền để dành được chỉ sắm được D3 còn MW3 đợi Cr-ack vậy đây là dấu hiệu của những chú "chicken" vừa mới chơi vào bị người ta "chăn" => chán nản => quit => bảo game cùi
By classic_season
#378059 transyphu Tùy hà bác ơi =.=. Mỗi người mỗi cảm nhận khác nhau. Về phần mình thì cả 2 dòng battle field hay là MF cũng hay nhưng mình hơi dị ứng với MF =.= vì cốt truyện của nó xạo xạo quá =.= bác nói cũng phải, do MW đa số đều lấy kịch bản các bộ phim nổi tiếng, nên chơi cứ như xem phim

---------- Bài thêm lúc 13:40 ---------- Bài trước là lúc 13:37 ----------

mà series BF vừa hay từ Bad Company, do có engine Frosbite, bắn đâu bể đóa vừa tay, không bjk BF 3 thế nào đei
Kết nối đề xuất: