Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Fonzell
#378089 KingKnight290 Chưa chơi dòng game này bao giờ, nhưng nhìn KẾT quá, thanks chủ thớt Đây là 1 game chiến thuật kinh điển đấy.......
By trungkienairvn
By traitimmauhong93
#378091 lufubk game hay, thanks chủ topic vừa kéo về và chơi ngon lành thank bạn vừa ủng hộ

---------- Bài thêm lúc 19:57 ---------- Bài trước là lúc 18:26 ----------

sao trong Zoom mình ít người chơi game này nhỉ? một game cực hay mà lị...........
By dragonle_07
#378092 tình hình là phải down về mới được, ka ka. thanks 4 share

---------- Bài thêm lúc 20:06 ---------- Bài trước là lúc 19:59 ----------

chủ thớt tư vấn dùm

máy em ram 1gb, card màn hình 128 =.= . chơi bản nào bi h cho mượt
By mylove_sevenlove
#378093 first_blood_abc tình hình là phải down về mới được, ka ka. thanks 4 share

---------- Bài thêm lúc 20:06 ---------- Bài trước là lúc 19:59 ----------

chủ thớt tư vấn dùm

máy em ram 1gb, card màn hình 128 =.= . chơi bản nào bi h cho mượt bản 1 đi bạn..đó là bản có campain theo mình hay nhất đấy....nếu chơi bản 1 mượt thì vớt típ bản 2..^^
By anhhungxalo_21192
#378095 goku_007

các bạn chỉ cần down bản cuối thôi CoH ToV í.....rồi dùng key unlock hai bản kia lun... Là sao hã bạn,ko cần down 2 bản kia,chỉ cần down bản cúi là chơi được lun 2 bản kia hã?

P/s: Máy mình sài windows 7 ,Ram 2G,Card 256, chơi được không bạn Với lại bạn cho mình hỏi là mấy bản mở rộng kia có cần bản gốc để chơi hem,hay nó độc lập bản nào chơi bản đó ? hay như Call of duty mấy bản mở rộng phãi cần bản gốc ?
By longhomieu2006
#378096 phamthai200063 Là sao hã bạn,ko cần down 2 bản kia,chỉ cần down bản cúi là chơi được lun 2 bản kia hã?

P/s: Máy mình sài windows 7 ,Ram 2G,Card 256, chơi được không bạn Với lại bạn cho mình hỏi là mấy bản mở rộng lớn kia có cần bản gốc để chơi hem,hay nó độc lập bản nào chơi bản đó ? hay như Call of duty mấy bản mở rộng lớn phãi cần bản gốc ? được bạn....các bản mở rộng lớn là độc lập. không phụ thuộc vào bản đầu.

bạn tải bản cuối thôi, rồi unlock 2 bản trước lun( phần campain í)...tóm lại bản cuối gồm 2 bản trên lun...
By vtb_thuan
#378098 phamthai200063 Thanks bạn,hùi đó có chơi 1 lần ỡ nét mà không nhớ tên nên không down được,giờ có bạn post đây là 1 game rất hay..........ko chơi hơi phí đấy.^^
Kết nối đề xuất: