Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By vnleningrat
#378171 Đã giảm đi rất nhiều ( khoảng 70% ) hình đẹp phết tất cả ng` cùng test nào

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By minh_nhi
#378172 sympathize Đã giảm đi rất nhiều ( khoảng 70% ) hình đẹp phết tất cả ng` cùng test nào hã ! quẹt chuột qua lại thấy đỡ bị hay là vẫn bị mà rất ít hả sympa ? máy mình thì gầncoi nhưkg phát hiện ra được texture pop in nữa đấy... nhưng khi chuyễn đỗi giữa tâm nhấm của súng nhấm qua màn hình cầm súng thường thì có bị đôi chút
By november_rain_0602
#378173 skyboy_duongpho hã ! quẹt chuột qua lại thấy đỡ bị hay là vẫn bị mà rất ít hả sympa ? máy mình thì gầncoi nhưkg phát hiện ra được texture pop in nữa đấy... nhưng khi chuyễn đỗi giữa tâm nhấm của súng nhấm qua màn hình cầm súng thường thì có bị đôi chút Giảm đi cũng rất nhiều mà có điều là bắn mấy chiếc xe nỗ hơi giựt ( hồi đó chưa fix thì bt )
By giotdang_kcd
#378174 sympathize Giảm đi cũng rất nhiều mà có điều là bắn mấy chiếc xe nỗ hơi giựt ( hồi đó chưa fix thì bt ) gần cã tuần nghiên cứu , tìm kiếm phát điên luôn cuối cùng thì chĩ cần bõ thêm cái dòng vt_maxPPF 16 vào hàng đầu là ok !

lúc đầu bõ cái dòng vt_maxPPF 16 tằm bậy nó cũng kg khắc phục được ! bõ hàng đầu mới đúng !
Hình đại diện của thành viên
By maitrangtrang
#403042 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
các bạn ơi giúp mình với khi mình bấm vào biểu tượng game rage thì nó hiện bảng như trên là lỗi gì vậy bạn ,máy mình là : core i7 2ghz, 4g, ati 6490m 1g,
Kết nối đề xuất: