Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Alcott
#378200 Cái cửa luyện tập mà nó cứ bắt" Select MMB- genades" thì làm như thế nào hả bạn? tớ chẳng biết bấm gì nữa.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Kelyn
#378201 Thank bác, game nhẹ, khá hay.Với lại bây giờ đâu phải máy ai cũng ngon hết đâu bác, như máy e chẳng hạn
By phan_quynh_thu
#378206 ngoctuan4ever Cái cửa luyện tập mà nó cứ bắt" Select MMB- genades" thì làm như thế nào hả bạn? tớ chẳng biết bấm gì nữa. Lúc đầu bạn đừng vào file Overlay.exe mà vào file CTspecialforce.exe chọn phần Controlles configuration để chỉnh các phím bấm vừa nhé

Xuất hiện bảng sau:

Dịch luôn nè:
Roll\Zoom : Lộn về phía trước

Reload weapon : thay đạn

Use\zoom :chỉnh độ ngắm xa

Optical Camouflage : tàng hình

Fire Weapon 1 : bắn

Fire Weapon 2 : ném lựu đạn

Crouch/take cover/... : ngồi, núp sau chướng ngại vật

Looping in free fall : lộn trên không

Select previous weapon 1 : đổi súng

Select next weapon 1 :đổi súng

Select previous weapon 2 : đổi lựu đạn

Select next weapon 2 :đổi lựu đạn

Change vision mode :thay đổi khả năng nhìn

Pause : ra menu

First person perspective : ngắm

Turn around : quay ra đằng sau

Move left : sang trái

Move right : phải

Move forward : tiến lên

Move backward : lùi

Cái bạn cần là 2 nút đổi lựu đạn Select weapon 2 đó,rồi Fire weapon 2 để ném
By phan_quynh_thu
#378208 specialwinter Em chơi qua phần tập luyện rồi nhưng khi vào bàn toàn thua, hic hic.Bác nào có mã chơi (cheat) cho em xin tí. không khó lắm đâu, cứ vừa đi vừa núp là windows thôi

Căn bản là phải nhanh đến mấy chỗ để nạp điện, nạp xong lại ra tỉa tụi nó
By lowe_star_love
#378209 lethimynhan down về

setup

chép Cr-ack

nhấn vào overplay.exe thì nó hiện 1 màn hình đen thui, bên trái phía dưới màn hình có 1 chấm tròn màu xanh quay liên tục trong 5 phút và tiếp tục quay mãi mà không thấy vô game....

why???? cấu mình máy nhà mình: tình huống này mình cũng vừa mới bị. Sau khi chép Cr-ack xong vào game nó loading hoài không vô đành phải rs máy rùi vào lại thì được. Game này chơi cũng được bắn súng góc thứ 3. Game nhẹ có đều chơi bản Rip phần âm thanh của game không được hay cho lắm với lại phần option của game không có nhìu tùy chọn . Tính đi nghĩ lại game cũng chơi khá hay đáng để chơi không uổng công down thanks chủ thớt. Mà chủ thớt có bản full không cho xin đi thanks nhìu
Kết nối đề xuất: