Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By chau_la_meoma
By thailong_thailong19
#378290 máy mình cpu core 2 quad 2.4ghz ram 2gb windows 7 ultimate nhưng chỉ có card on: intel g33/g31 express chipset family 256mb thì chơi dc không bạn con này mình kéo pes10 tốt mà call of duty thì không biết sao phải hỏi trước khi dow đỡ mất công
By nh0cc0n_0nlin3_th
#378291 baohoang_7602119 máy mình cpu core 2 quad 2.4ghz ram 2gb windows 7 ultimate nhưng chỉ có card on: intel g33/g31 express chipset family 256mb thì chơi dc không bạn con này mình kéo pes10 tốt mà call of duty thì không biết sao phải hỏi trước khi dow đỡ mất công mình cũng muốn hỏi như thế, CPU: Core Duo2 2.8GHz

Ram 1G, windows XP, có card on 256 không biết chơi được ko??
By phuonghan123
#378292 sao mik noi cac file no deu hien no can't file la sao

---------- Bài thêm lúc 22:13 ---------- Bài trước là lúc 22:12 ----------

sao mik không noi dc cac file vao nhau la sao noi' duoc 15% thi no hien. chu ok len roi không noi dc nua
By znaughtygalz
#378293 dembuonhl sao mik noi cac file no deu hien no can't file la sao

---------- Bài thêm lúc 22:13 ---------- Bài trước là lúc 22:12 ----------

sao mik không noi dc cac file vao nhau la sao noi' duoc 15% thi no hien. chu ok len roi không noi dc nua bạn dow hết các file chưa,có 13 file tất cả,dow về không được đổi tên nhé
By daobathuy
#378294 Mình tải về 13 part . tai luon cái chuong trinh noi file join&.... luon roi . bay gio lam sao nua . Nối file 001 thi minh chua duoc ro lam , noi dung hon la khong hiu cách noi file lam sao het . vui long hướng dẫn cu the nha chu topic ...
By zodiacour
#378295 toxic1990 Mình tải về 13 part . tai luon cái chuong trinh noi file join&.... luon roi . bay gio lam sao nua . Nối file 001 thi minh chua duoc ro lam , noi dung hon la khong hiu cách noi file lam sao het . vui long hướng dẫn cu the nha chu topic ... bạn cài chương trình join and spilit sau đó click chuột phải vào file có đuôi .001 chọn join hiện lên 1 cái bảng bấm join tiếp và đợi nó nối xong thôi
By caheo_tinhyeu
#378297 toxic1990 Thành công rồi nó hiện ra cái bảng Rebuilding ngồi đợi 10 phút là xong rồi . Chơi vừa lắm . Thank nhiều nha chủ topic , bài viết này hay lắm ... sao không bấm nút thank
By no1_kem
#378298 duyhaiddd pan oi card đồ họa Intel(R) G33/G31 Express Chipset Family 256 mb có chơi đươc không

card minh la card on càithì được nhưng chơi thì giật tùm lum........Tốt nhất là kiếm cái VGA là ok
Kết nối đề xuất: