Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By cartoonhy18
#378337 zilak cho vô thẻ kiểu gì nhỉ? bạn chỉ dẫn được ko? chứ xem thế này công nhận lag mắt lắm

---------- Bài thêm lúc 11:31 ---------- Bài trước là lúc 10:59 ----------

up................................................ ........nào anh em..................... Bạn cho vào thẻ có dạng [HIDE] là ok

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By honeyandsweet118_haymimcuoi
#378338 Vip4room Bạn cho vào thẻ có dạng [HIDE] là ok thanks bạn, sáng mai mình sẽ bổ sung sau, bh mà cho từng game vô thẻ thì cũng phải có thời (gian) gian, còn bh thì mình cũng chỉ dạo web thôi

---------- Bài thêm lúc 19:41 ---------- Bài trước là lúc 19:38 ----------

giờ thì up thôi!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! !!!!!!!!!!!!!!!!

---------- Bài thêm lúc 21:21 ---------- Bài trước là lúc 20:41 ----------

Up anh em... . ....... ..... .......
By televysyon_lemonquestion
#378339 thằng chủ thớt Đâuuuuuuuuuuu ! ra đây tao chém mày.............................................. ..............................GRrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrr

[ thật ra là thanks thì đúng hơn @@! ]
By dieulinh060986
#378341 tuananh2011 bạn ơi cái en matador kia chơi đến màn 2 thì làm sao mà bắn chết thằng trùm áo len đỏ. t bắn mãi không chết. hix sory bạn, mình chưa test nên không biết , nhưng những trò bắn nhau thì bắn chuẩn, headshot là dễ kill nhất

---------- Bài thêm lúc 09:36 ---------- Bài trước là lúc 09:35 ----------

tinhyeuao thằng chủ thớt Đâuuuuuuuuuuu ! ra đây tao chém mày.............................................. ..............................GRrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrr

[ thật ra là thanks thì đúng hơn @@! ] ông bạn vui tính quá
By macketoi_xd901
#378343 vinhz cho hoi game Dragon Ball Z Bid for power cai ra may' no bao co virut'!! lam sao bay h????/ bạn vừa fix được chưa?

---------- Bài thêm lúc 11:06 ---------- Bài trước là lúc 10:24 ----------

up................................................ ..................
By tien_kin
#378345 Cong_Ly nhiều game bắn súng thế thì đa số người thík chơi game là con trai, mà con trai thì đa phần ai chả thík game bắn súng => nhiều game bắn súng
By nguyenhoang_long2205
#378346 tks trước down sau , àk mà bác có Peter Jackson's King Kong The Official Game rip hay full iso gì không , mình làm biếng kiếm wa' bác kiếm dùm em cái
Kết nối đề xuất: