Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By macketoi_xd901
#378379 Còn thíu nhìu lắm , bổ sung đi , mình đang cần dow 1 lố về ^^!~

Grid , blur , dirt seri , NFS full seri , testDrivers , MX vs. ATV Reflex , ................

Tìm trên mạng toàn link cùi >"<

Để hết lên page 1 , dùng code [HIDE] nhé ^^!~

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Colla
By tuyenvothithanhtuyen
#378383 hippopbinh1 Cảd onb không chơi nổi đâu bạn ơi.

Làm 1 cảd rời đi ~1tr là chơi tốt rùi Bố láo tự vả vào mồm cái coi. không biết thì thôi còn làm trùn tay các ban trẻ.

Tớ khẳng định là carbon và most wanted chơi được và chơi tốt nhưng không max được thôi..

Cần dẫn chứng thì để tui làm.
By hoangtudoicho_932002
#378384 bebi_pro_94 Tớ khẳng định là carbon và most wanted chơi được và chơi tốt nhưng không max được thôi..

Cần dẫn chứng thì để tui làm. máy mình chơi được MW thôi , chứ vào carbon là don't send luôn bạn có cách nào chơi được carbon thì giúp mình với nhé
By mafiaboy2001
#378387 caoboikoroile sao tớ giải nén setupdata rồi mà chạy setup nó ra cái này:

xem giùm mình sớm nha." alt="" /> Bị thiếu file rồi bạn ơi!! Tải lại rùi cài lại nha bạn!

Thân!

---------- Bài thêm lúc 17:33 ---------- Bài trước là lúc 17:32 ----------

Nguyen Tran Quag Nhà mình laptop RAM 1Gb chơi dc trò flatout 2 không bạn ? Được bạn ! Game này cấu hình cũng bt thôi!!
By Ignado
#378388 caoboikoroile sao tớ giải nén setupdata rồi mà chạy setup nó ra cái này:

xem giùm mình sớm nha." alt="" /> File setup001 của bạn bị lỗi gì rồi , bạn thử dow lại bản khác đi
Kết nối đề xuất: