Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By sihoang3000
#377597 sympathize Cũng momg là bạn post game hentai thật

Thanks bạn hay lắm post lun cái đua xe gà 2 người lun nhé Đua xe gà của pcs là giả laptop ps1 cũng hay đây là giả lập ps1 : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

bạn muốn game nào vào đây có hết :Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Cosmo
#377598 bạn ơi sao máy mình card on 256 chơi game Dragon Ball tenkaichi 1 bữa trước bạn post đó, chơi dựt dựt fps co 35% , config tương tự bạn rồi mà vẫn thế, trả lời giúp mình được không ??? , tks trước
By khicodonemnhoai_hangfan
#377601 Nếu mình muốn mua cái tay cầm PS2 rồi cắm vào PC, vậy có được không bạn? vì nhìn thấy key trong config cho controller nó nhiều qá, hìn mà ... choáng !

Ước gì có game Onimusha 2 & 3 chơi nhĩ ! hì hì
By tinhlavaysao_xboy
#377602 kieungao00 bạn ơi sao máy mình card on 256 chơi game Dragon Ball tenkaichi 1 bữa trước bạn post đó, chơi dựt dựt fps co 35% , config tương tự bạn rồi mà vẫn thế, trả lời giúp mình được không ??? , tks trước trắc kà do 1 số trục trặc khác cái game đó thuộc dạng khó nhai @@

---------- Bài thêm lúc 13:09 ---------- Bài trước là lúc 13:09 ----------

MasterChief1998 Mortal Kombat Gold có chơi được trên giả lập này k bạn Được đó bạn cứ thế mà làm giả lập khá tốt
By Saber
By nhoc_ninhbinh
#377606 nhìn hấp dẫn quá, test xem sao ! thank thank

---------- Bài thêm lúc 17:39 ---------- Bài trước là lúc 16:51 ----------

hic hic sao làm tớ bước này thì bị lổi vậy ??
By ms_park2008
#377607 link 2 down về đâu cài được đâu bác! xem lại giùm e nhé!
Kết nối đề xuất: