Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By tran_du
#376259 đã ra 2 người rồi nhưng chỉ điều khiển được 1 người thôi người còn lại nó đứng im như tượng chỉ tớ nút đổi người và

điều khển cả 2 người là nút nào vậy, à Half Life Decay không chép được vào bộ cài 3 game Half Life của tớ cho cả vào

setup Half Life +cs mà không được

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By zenki282
By nhoc_phuthuy_harrypotter
#376261 trumxahoiden vừa ra 2 người rồi nhưng chỉ điều khiển được 1 người thôi người còn lại nó đứng im như tượng chỉ tớ nút đổi người và

điều khển cả 2 người là nút nào vậy, à Half Life Decay không chép được vào bộ cài 3 game Half Life của tớ cho cả vào

setup Half Life +cs mà không được nút g dổi người
By heocon_lovelove
#376262 các bạn tải bản này về chơi cần chú ý : đổi tên thư mục half life decay thành decay mới có thể sử dụng đổi người phím để đổi là G

bản này vừa test chạy tốt trên windows 7
By JULIET_0
#376263 trumxahoiden các bạn tải bản này về chơi cần chú ý : đổi tên thư mục half life decay thành decay mới có thể sử dụng đổi người phím để đổi là G

bản này vừa test chạy tốt trên windows 7 thacks bạn vừa test hộ mính
By xaanh22
#376264 thế new game không chơi được hả bạn hay phải unloks hết tất cả các màn chơi mới được àh nó yêu cầu phải 2 người mới cho chơi chỗ cảnh sát có cái cửa ấy chơi Half Life Decay sao rắc rối thế
By kechaytronngaymai_cg
#376265 trumxahoiden thế new game không chơi được hả bạn hay phải unloks hết tất cả các màn chơi mới được àh nó yêu cầu phải 2 người mới cho chơi chỗ cảnh sát có cái cửa ấy chơi Half Life Decay sao rắc rối thế chẳng biết nhà xuất bản làm thế nào ra thế đó mà bạn
By truclinh2210
#376268 Half Life Opposing Force và Half life decay mình chơi được rồi còn 2 Half life kia chơi thế nào vậy lấy quân để bắn nhau thế nào chỉ dẫn 1 chút đi
Kết nối đề xuất: