Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By lolem_1305
#376441 GerMan Truck 2010
Buồng lái em nó đây

đây là Path EngLish dow về giải nén là tự hiểu làm thế nào luôn
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

link dow đây hơn 300mb
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

pass là congtruongit.com

đề nghị chủ toipic cho lên trang đầu cho vui vẻ nhá

và khuyên thêm anh em trở 1 chuyến thì nên ngủ nhé chứ hok lái trên đường thằng lái xe nhắm tịt mắt lại đấy

nếu muốn tham khảo thêm về hình ảnh ta có thể dùng google còn độ hay của nó thì đừng chê nhá

vượt đèn đỏ trừ tiền luôn có thông báo và gây tai nạn cũng trừ nên các đồng chí cứ từ từ mà chạy nóng vội là cả chuyến hàng trở không công nhé

và đừng quên khi vào thành phố kiếm chỗ sửa xe sửa sang em nó nha nếu yêu em ấy thì đổi màu và tăng sức khỏe cho em ấy ( độ máy ) để em ấy thêm máu lửa nhá

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By tidus_3012
#376442 sau bao tháng nagfy hùng hục cày tiền mua dc 1 em ưng ý cả về ngoại thất và nội thất còn ít tiền độ máy luôn ai dè nó chạy bốc quá nhanh như xe con chạy đường dài chỉ mất 7/10 thời (gian) gian ngày xưa nhưng nó bắn tốc độ trừ tiền cứ đoạn rẽ nhỏ vào thành phố trên cuốc lộ nó bắn em toàn 125km/h nó làm mất 250 đô mà em này khó lái quá em cơ bản vừa hiền vừa bẻ lái dễ lại tốc độ cùi nên hok bị bắn các bạn tài nhớ cẩn thận đừng như em thôi h đi học tối về lái tiếp

nói thêm là hình ảnh buồng lái em trên là em cơ bản công ti cho ta còn buồng laí em mới mua hầm hố lắm
Blog Tâm sự:
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
By onlylove260287
#376447 minhdat288 Trên bàn phím bạn bấm phím "N" hiện ra một cái bản bạn chọn "MAKE EMERGENCY CALL" bên gốc phải màn hình, chọn Yes. Bạn sẽ bị trừ một khoảng tiền nho nhỏ.

Giống như cứu hộ khẳng cắp, nhữ trường hợp nên sử dụng như: lật xe, gớt hàng, lũn bánh,...

ths bác nha hehe
By tranbinh_ha
#376453 Game hay, thanks bạn

Mình khoái mấy game mô phỏng kiểu này lắm
Kết nối đề xuất: