Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By onlyone_yunho_tvxq
#376411 bạn tìm bản đồ bằng cách tìm đến kho bãi gần nhất có vòng tròn mũi tên chọn địa điểm muốn rao hàng ấn vào ô join trên bản đồ mini ( nút M ) có vòng tròn đỏ bạn đến đó lấy hàng và chạy
By keo_mut110
#376412 toàn bác sốg về đêm mà cái này chơi onl được k bác lại xe một mình buồn quá à
By keongotgili07
#376419 bạn up them German_Truck_Simulator 2010 đi bạn game đó dễ chơi dễ hiểu nhất trong các loại lái mô phỏng xe tải mình từng chơi vì chỉ cần nhìn qua là hiểu cách chơi hết

mà nếu dc bạn kiếm thêm bản bus mod của german truck nha
By conanghamchoi_31292
#376421 đúng đấy em cũng đang muốn add nhưng toàn phải bật nhạc ngoài thôi :-s

bác chủ topic có thể tìm bản mod BUs nào nhiều xe bus tí dc hok chứ bản này có mỗi 2 chiếc
By trungcpm
#376438 nói thật thì trò này đồ họa ngán ngẩm thật

các bạn chơi German Truck 2010 đi cấu hình nhẹ mà đồ họa hơi bị sống động nữa ( tớ đang chơi nè và cả nội thất xe hơi bị thật và hoành tráng chứ mấy cái kia ảo quá )

mà cái german truck khi ấn nút M và ấn thêm lần nữa hiện ra bản đồ và đường đi nhanh nhất để đến nơi bằng vạch đỏ hẳn hoi nên ta rất dễ đi chuyển

có thể ngủ nghỉ bằng cách đi vô chữ Z tắt máy và ngủ thôi có hội chợ bán xe nữa đấy các bạn làm ăn chăm chỉ là dc em khoái cái ger man truck hơn cái này dù em rất KẾT cái bus mod nhưng cái nội thất ớn quá ai biết mod xe vô trò này hok chỉ em
Kết nối đề xuất: