Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By timthuytinh_89
#376722 long1989z 5 bản gta mình có bản 3 VC SA ,3 bản à,ai có 1 ,2 cho xin với

---------- Bài thêm lúc 20:27 ---------- Bài trước là lúc 20:26 ----------

cho xin với,mà bạn này là con gái hả?? Lên google search đi bạn
By the1lrbdch
#376723 éc google có khi ức chế lắm,down về lỗi không giải nén được,đã vậy không recovery nữa down 2 lần thấy cũng vậy pó hand.

đầu bài bác chẳng nói "thiếu thì không thiếu nhưng nhiều link quá sợ các member nản không muốn down!"

nguyên văn nhá
By namviet_navico
#376724 long1989z éc google có khi ức chế lắm,down về lỗi không giải nén được,đã vậy không recovery nữa down 2 lần thấy cũng vậy pó hand.

đầu bài bác chẳng nói "thiếu thì không thiếu nhưng nhiều link quá sợ các member nản không muốn down!"

nguyên văn nhá Đó! Trên google đó bạn!

Nhiều link và link lỗi là 2 điều member sợ nhất!
By congchuathiennga090497
#376727 long1989z vậy có cho link không hở bác cho đi bác Nhưng mà mình down thử về mới có 2 part vừa lỗi tùm lum cả lên nên không đưa lên cho bác được
By mjss_eh_dyamok
#376728 phj4nh_pr0_9x Nhưng mà mình down thử về mới có 2 part vừa lỗi tùm lum cả lên nên không đưa lên cho bác được thì đó sợ thế nên mới nhờ chủ topic chứ,down mấy lần gùi,toàn lỗi giải nén,khi thì virus,pó hand thật,chủ topic test dùm thì tốt quá,sẵn kiếm đưa lên trang đầu lun bác,mà down cái gta san hình như của bác này lun,ngon vãi,

chỉ có cái gtalll thì không down ỡ đây thôi,mà bản gtalll là bản gta liberty city hả bác,hay 2 bản này khác nhau
By viem_anhcothelamtatca1102
#376729 long1989z thì đó sợ thế nên mới nhờ chủ topic chứ,down mấy lần gùi,toàn lỗi giải nén,khi thì virus,pó hand thật,chủ topic test dùm thì tốt quá,sẵn kiếm đưa lên trang đầu lun bác,mà down cái gta san hình như của bác này lun,ngon vãi,

chỉ có cái gtalll thì không down ỡ đây thôi,mà bản gtalll là bản gta liberty city hả bác,hay 2 bản này khác nhau 2 cái đó là 1 bạn ạ

Mới tìm được bản này không biết ra sao. Thấy mấy người nước ngoài bình luận chơi ngon.

1 link có dung lượng 563MB.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Để down tốc độ premium bạn dùng Megakey, rõ hơn xem trên google nhé
By quaquelhp
#376730 phj4nh_pr0_9x 2 cái đó là 1 bạn ạ

Mới tìm được bản này không biết ra sao. Thấy mấy người nước ngoài bình luận chơi ngon.

1 link có dung lượng 563MB.

Để down tốc độ premium bạn dùng Megakey, rõ hơn xem trên google nhé premium thì mình không cần đâu trung bình link mega này down cũng 250kb/s mà,mà bản này là gi thế bác,mình cần 1 với 2 thôi,bản khác có hết gùi,mà bác chưa test à,thôi để em test rồi cho bít là có ngon ko.nếu ngon em sẽ đề nghị bác edit link nó lên đầu bài
By minhtoanwave
#376731 long1989z premium thì mình không cần đâu trung bình link mega này down cũng 250kb/s mà,mà bản này là gi thế bác,mình cần 1 với 2 thôi,bản khác có hết gùi,mà bác chưa test à,thôi để em test rồi cho bít là có ngon ko.nếu ngon em sẽ đề nghị bác edit link nó lên đầu bài Gta Liberty City bạn ạ! Mà sao lại nhẹ thế nhỉ. Bản gốc hơn 13GB cái này có 553MB. Chắc giải nén ra là lên hàng chục GB đó

Mà chắc là bản RIP nên nhẹ thế đó. Tất cả các forum ở Việt Nam cũng như thế giới chưa có link download nào mà nhẹ cả, toàn link gốc 13GB thằng nào chịu nổi chứ
Kết nối đề xuất: