Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By Perry
By Alison_Blog
#376701 son_vip_nb97 Ai có link download GTA 1-4 ko? Cái đó bạn có thể search trên mạng là được mà. Nhiều lắm!
By si.roho
#376702 antiask Còn đây là bản nén 200 mb, sau khi giải nén : 1gb [Full game] Có Audio + Missions.Link :

Part 1 (80 mb) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Part 2 (80 mb) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Part 3 (80 mb) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Dùng phần mềm nối file .001 (Tải ở trên) Mo file nay nhu the nao dey ong?
By chaoslegionlion
#376703 LPfan Mo file nay nhu the nao dey ong? Dùng phần mềm nối file đuôi 001,002 đấy bạn à tải ờ đây Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By thachthaolovemouse
#376708 hieucom5196 Nói thật là bản này mình không biết chơi tí nào. Có ai biết chỉ mình với Bạn đi làm nhiệm vụ thôi. Nhìn trên bản đồ thấy chỗ nào nó có màu hồng thì đến đó và nhận nhiệm vụ để làm.

=============

tthienphuc12345 Có nhiều nv trong gta-Vc mình không biết làm tính nhờ các bạn hướng dẫn.

Có ai giúp ko? để mình đặt câu hỏi. Có file nhiệm vụ ở trong bài rồi đó bạn! Bí nhiệm vụ nào down cái nhiệm vụ đó về là hoàn thành
By ngocanh_2311
#376709 hix hồi trước máy mình pen 3 250m 32 bit choi vitcity choi không lag 1 chút h máy pen 4 750m 64bit choi lag ác không hiểu tại sao pó tay luôn chạy có mổi vitcity thôi mà vẫn lag chạy xe dựt dựt khó chịu quá hix không bít ai có cách khắc phụt hem
Kết nối đề xuất: