Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By ang3ldr4g0nk1ng
#372371 Topic liên quan:

Gta Vice City upload by phj4nh_pr0_9x of KN!

Vì mình nén game này bằng phần mềm WinRar nên bạn nào chưa có phần mềm đó thì các bạn download tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Link download game Full Audio 100% tested and working by me (New links 9-8-2011):
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Mình thấy link AZsharing này down rất dễ nhưng nhiều bạn Phần mềm yahoo mình hỏi rằng down ở đây ra sao? Tiện đây mình chỉ dẫn luôn.

các bạn mở link lên rồi chọn Free download (hay Tải miễn phí), sau đó các bạn sẽ thấy 1 ô để ta nhập mã số vào. các bạn nhập số như trong hình rồi đợi 30s sẽ hiện ra nút Create Download Link (hay Tạo đường dẫn), cuối cùng nhấn nút Download có hình mũi tên hướng xuống dưới màu xanh.

Hiện tại mình vừa upload xong bản Full Audio cho GTA Vice City. Đảm bảo 100% có tiếng không thiếu bất cứ 1 tiếng gì kể cả tiếng rác loẹt xoẹt trên đường

Mình upload lên AZsharing để cho các bạn tải file với tốc độ cao nhất. Chỉ cần bỏ ra 30 phút là GTA Vice City vừa nằm gọn trong máy

File nhiệm vụ của GTA Vice City:

các bạn load về sau đó giải nén và copy vào D:\My Documents\GTA Vice City User Files

By Chaschunka
#376681 Còn đây là bản nén 200 mb, sau khi giải nén : 1gb [Full game] Có Audio + Missions.Link :

Part 1 (80 mb) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Part 2 (80 mb) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Part 3 (80 mb) : Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Dùng phần mềm nối file .001 (Tải ở trên)
By buiquochuu_1982
#376683 Thiếu thì không thiếu nhưng nhiều link quá sợ các member nản không muốn down!

Bản này có 2 link no audio mở WMP chơi tẹt ga
By Bickford
#376695 tun cos Rất cảm ơn! E đang sưu tầm cho đủ bộ GTA!

Link ở bài cũ ngán down quá, chờ mãi tới hôm nay Sưu tầm cơ à? Được nhiều chưa bạn? Nếu mình mà cũng sưu tập được như bạn thì mình cũng sẽ upload đủ bộ với ít link down nhất cho các bạn!

Link ở bài cũ là link Mediafire mà, có gì mà ngán chứ bạn!
By mothondao_chico_emvaanh
#376696 Đâu có nhiêu đâu! Máy Pentinum thì chỉ chơi 5 phần đầu được thôi. Chơi SA lâu lâu lại bị treo!

Tại mạng nhà mình chỉ ~100 Kb/s ở MF, còn 4share thì có các mem share acc vip nên down nhanh hơn!
By Tiis
#376697 tun cos Đâu có nhiêu đâu! Máy Pentinum thì chỉ chơi 5 phần đầu được thôi. Chơi SA lâu lâu lại bị treo!

Tại mạng nhà mình chỉ ~100 Kb/s ở MF, còn 4share thì có các mem share acc vip nên down nhanh hơn! 5 phần đầu

GTA 1->4 + GTA SA là 5 phần.

Mà SA chơi bị treo thì chơi GTA 4 kiểu gì ?
By pe_dautay_kute_2k8
#376699 tun cos Đâu có nhiêu đâu! Máy Pentinum thì chỉ chơi 5 phần đầu được thôi. Chơi SA lâu lâu lại bị treo!

Tại mạng nhà mình chỉ ~100 Kb/s ở MF, còn 4share thì có các mem share acc vip nên down nhanh hơn! Mình thấy Gta Sanandreas là game hay nhất mà. Cái Gta Vice City bản đồ bé hơn nhiều so với Gta Sanandreas. Mấy cái game Gta còn lại mình chưa chơi bao giờ không biết có hay không?

Đúng game hay nhất lại không chơi được
Kết nối đề xuất: