Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By pe_dautay_kute_2k8
#375541 Thank bạn nhiều nhé vì vừa share acc vip và game down ok lắm thanks
By Milap
#375542 Mình cài vào ổ D thay vì C. Game không chơi được. Nó chỉ chạy lên là màn hình đen thui. và chẳng thấy load game gì hết.

Mình vào setting kiểm tra thì nó báo cấu hình của mình là đủ (thiết lập mức high). Mình giảm xuống nó cũng không chơi được hic.

Mình vừa chép 2 file trong thư mục Cr-ack rồi.
By nguyendai_tk3
#375544 trong Cr-ack có file rld.dll, nó bị anti del rùi nhưng còn bản phụ nhưng cũng không thể copy vào thư mục cài được (tất cả trình anti), và copy vào system 32 vẫn ko, vậy có cách nào khắc phục không vậy...
By deptraicuto
#375545 gamevnlc bạn ơi làm thế nào để thay đổi thành blvta vậy Đọc kỹ bài mình nhé! Ở cuối đấy bạn

---------- Bài thêm lúc 07:38 ---------- Bài trước là lúc 07:37 ----------

leteo trong Cr-ack có file rld.dll, nó bị anti del rùi nhưng còn bản phụ nhưng cũng không thể copy vào thư mục cài được (tất cả trình anti), và copy vào system 32 vẫn ko, vậy có cách nào khắc phục không vậy... bạn dung phần mềm gì ! Copy vào thư mục cài game chứ không phải system 32 bạn nhé

---------- Bài thêm lúc 07:39 ---------- Bài trước là lúc 07:38 ----------

nhocmuadong Mình cài vào ổ D thay vì C. Game không chơi được. Nó chỉ chạy lên là màn hình đen thui. và chẳng thấy load game gì hết.

Mình vào setting kiểm tra thì nó báo cấu hình của mình là đủ (thiết lập mức high). Mình giảm xuống nó cũng không chơi được hic.

Mình vừa chép 2 file trong thư mục Cr-ack rồi. Có thấy vòng tròn xoay xoay không cậu !

- Vào được menu không hay bị ngay sau lúc clink chuột vào game ?

---------- Bài thêm lúc 07:40 ---------- Bài trước là lúc 07:39 ----------

dangtuanaa Thank bạn nhiều nhé vì vừa share acc vip và game down ok lắm thanks Đừng ai đổi pass là được!
By kienkim0605_kienkim
#375546 minh vua cai pes 12 xong. Lam tat ca nhu hướng dẫn o tren. Vua click chuot vao game thi hien len man hinh den. Co vong tron` mau xanh xoay hoai` ma` không vao duoc ben trong. Ai Giup Minh Voi. Minh da cai` lai 2-3 lan ma van vay. Giup Voi . Thanks
By bibong0205
#375548 ongtrumcf30 minh vua cai pes 12 xong. Lam tat ca nhu hướng dẫn o tren. Vua click chuot vao game thi hien len man hinh den. Co vong tron` mau xanh xoay hoai` ma` không vao duoc ben trong. Ai Giup Minh Voi. Minh da cai` lai 2-3 lan ma van vay. Giup Voi . Thanks Không phải do Cr-ack! MÀ 90% là do máy bạn không đủ cấu hình nên bị. Thân.

---------- Bài thêm lúc 15:25 ---------- Bài trước là lúc 15:24 ----------

tungkaka_22 chả thấy Cr-ack đâu, nản Reload thì luôn có Cr-ack trong file ISO rồi mà bạn!
By chantinh_motthuoyeudaikho92
#375552 cau hinh minh day: intel dual CPu E2160 @ 1.80Ghz

MainBoard: ECS - 945GCT-M2

Chipset: intel i945G

Dram 2Gb DDR2

Card man hinh Ati Radeon HD 4350 512MB

Minh co the choi max cau hinh voi FarCry2, COD modern warfare 2...... Lam sao ma không du cau hinh dc ban.
By Jordain
#375553 pass bị đứa nào xấu tính change rồi,thật k đỡ được tụi này
Kết nối đề xuất: