Chia sẻ download, bình luận tất cả mọi thể loại game!
Nội quy chuyên mục: Nếu không thấy game bạn cần, hãy vào đây yêu cầu
Nhận tìm kiếm game, phần mềm, phim

Game cho di động thì đăng vào mục sau Game di động
By linh_licy
#375764 kinglequoc sao không co pass unrar gì hết, part 1 bị lỗi rồi, khi unrar nó đòi part 25 nữa, kiểm tra lại giúp mình mình vừa up them part 25 pass là gamevn nha bạn! tk
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

bạn không down dc link trên thì Phần mềm lại mình sẽ up len mediafire!
By hehhe
#375765 hxhx, bác ơi. game Hunted.The.Demons.Forge.Repack.by.Black_Box. khi axtrac file 2 báo lỗi wrong password. bác up lại đi. thanks trước. vì mình chưa đủ bài....
By MV_R
#375768 ai giúp với game Human Revolution

Giải nén ra xong vào thì nó như thế này
By thattinh_2038x
#375769 Sao tai game DukeForever về mà không chơi được vậy? Lỗi xinput1_3.dll khắc phục xong hiện cái bảng gì mà chọn sumit không chơi được
By gainhaque
#375771 mình tải game "Deus Ex: Human Revolution (2011)" (2,8G) về giải nén rùi chạy cái dxhr.exe (co' mỗi cái này là đuôi .exe :<) nó báo thế này

giúp mình với :<
By vodoi_vksk00
#375772 2bich hxhx, bác ơi. game Hunted.The.Demons.Forge.Repack.by.Black_Box. khi axtrac file 2 báo lỗi wrong password. bác up lại đi. thanks trước. vì mình chưa đủ bài.... 2bich chủ topic đâu rồi vậy? tạo ra rồi bỏ đấy à...hxhx pass là gamevn nha bạn! minh up Cr-ack lên lun ruj! cần thì bạn dùng nha!Link tham khảo ne` bạn! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

---------- Bài thêm lúc 00:50 ---------- Bài trước là lúc 00:44 ----------

anhkhoa797 ai giúp với game Human Revolution

Giải nén ra xong vào thì nó như thế này
vitaminc2691 mình tải game "Deus Ex: Human Revolution (2011)" (2,8G) về giải nén rùi chạy cái dxhr.exe (co' mỗi cái này là đuôi .exe :<) nó báo thế này

giúp mình với :< sr 2 bác nha! hình như em wen up caj Cr-ack lên! dạo nay bận nên không co len topic! Link down nha 2 bác! Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By gonnabcold
#375773 Game nặng dữ dậy!
Kết nối đề xuất: